bao
Tập Lái
26/8/04
7
0
0
www.vnn.vn
RE: Có nên mua Suzuki Wagon R+?

Cac pac oi em moi dao qua may thang dai ly cua Su nhung no bao het hang roi hay la no lai gio tro nhu thang To ha cac Pac?[:'(]

bao
Tập Lái
26/8/04
7
0
0
www.vnn.vn

Bac VITBAUBEO oi em tien it kho the day huhuhuhuhu......heheheheh....:mad:

Hạng B1
20/8/04
55
8
8
Hà Nội
www.otosaigon.com

Tôi đang chạy xe Wagon R+ Đây cá bác ạ. Tôi thấy tầm tiền như thế chạy Wagon hơn nhiều Matit . Matit chạy 100 Km/h thì xe bay vù vù còn Wagon thì phải 120 Km/h thì mới có cảm giác xe bay.Còn về tiêu hao nhiên liệu khoảng 7L/100Km. Tôi vừa chạy TOUR Hà Nội -Hạ Long-Móng Cái -Trà Cổ và về HN.Tôi thấy xe chạy ko có vấn đề gì. Tât nhiên là ko thể so với ALTIS ;CAMRY; VITARA..... Nhưng nói chung là chạy cũng ko có vấn đề gì

Hạng B1
20/8/04
55
8
8
Hà Nội
www.otosaigon.com

Em bị các chú công an bắn trượt 2 cái đấy các bác ạ.1 cái ở gần TIÊN YÊN ;1 cái ở gần BẮC NINH . Sợ hú vía các bác ạ

Hạng F
11/1/10
6.130
60.520
113
Re: RE: Có nên mua Suzuki Wagon R+?

kim thanh nói:
Xe nầy ok ko mấy bác
Bài từ 2004 bây giờ bác lại khai quật. Cái xe lúc đó OK thì bây giờ hết OK rồi.:D

Tập Lái
10/2/12
16
0
13
41
HCM Cty

cpkhanhhung nói:
kim thanh nói:
Xe nầy ok ko mấy bác
Bài từ 2004 bây giờ bác lại khai quật. Cái xe lúc đó OK thì bây giờ hết OK rồi.:D
Dạ thật tình thì em tiền ít mà thích dầu thơm :D. Bác làm ơn cho em hỏi khoảng bao nhiêu tiền thì mình mới cưỡi nó đc ạ
Tks Bác

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12

kim thanh nói:
cpkhanhhung nói:
kim thanh nói:
Xe nầy ok ko mấy bác
Dạ thật tình thì em tiền ít mà thích dầu thơm :D. Bác làm ơn cho em hỏi khoảng bao nhiêu tiền thì mình mới cưỡi nó đc ạ
Tks Bác
:D
khoảng trên dưới 160 chai bác a.....