Hạng D
16/1/06
1.479
9.266
113
The Prince 1 PN mua phía trong yên tĩnh, trước em có mấy lô VP, mới bán năm rồi, tính ra tỷ suất cho thuê ngon (16%/năm), giá bây giờ chỉ thích hợp mua ở. Terra mới nhưng thiết kế ngộp, kế bên cái chùa và đối diện PCCC nên ko lo khoảng cháy hehe.

Hạng B2
13/8/11
362
989
93
Nếu đi Prince rồi thì qua Terra sẽ thấy bình thuường, chút lưỡng lự. Qua harizon xong giống tụt huyết áp! haha, đang đi trên cao nhảy thẳng xuống dướii sợ bác shock haha. 2 thằng kia thuộc mấp mé cao cấp, còn thằng horizon thì...... :))))
đang dịch thì tầm 17-18tr thôi bác.
Giờ rao 1k cũng khó, đâu còn khách nước ngoài, chuyên viên thuê dài hạn đâu.

nói chung tương lai chỗ đó cho thuê ok áh. Miếng chỗ cafe cassa cũng ngon mà nova chắc chưa có giấy phép.
Terra có được dùng hồ bơi ở trên không bác :)
prince có căn 3pn đập thành 2pn ở ok, chứ còn 2pn thường thấy ngộp quá

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Terra có được dùng hồ bơi ở trên không bác :)
prince có căn 3pn đập thành 2pn ở ok, chứ còn 2pn thường thấy ngộp quá
ko bác àh, được mua vé bơi giá ưu đãi theo tháng thôi, giờ nó chặn lối lên hồ bơi rồi, muốn bơi thì phải đi qua khu vực khách sạn và đăng ký.No thuộc công ty gia đình mà, làm ăn chán lắm! Hồi đó mua dc suất ngoại giao giá rẻ quá nên mua để đó cho thuê thôi, chứ ở chắc ko ở đâu haha.

prince thì mình thấy ngon trong tầm giá vì hồi xưa có cặp 1 em tiếp viên hk mỗi lần ẽm rũ qua ấy chơi rồi dắt xuống tắm hồ bơi rất private haha. Service good.

Sau này tụi nova làm hồ bơi ko dc kín đáo như bên prince.

Hạng B2
13/8/11
362
989
93
ko bác àh, được mua vé bơi giá ưu đãi theo tháng thôi, giờ nó chặn lối lên hồ bơi rồi, muốn bơi thì phải đi qua khu vực khách sạn và đăng ký.No thuộc công ty gia đình mà, làm ăn chán lắm! Hồi đó mua dc suất ngoại giao giá rẻ quá nên mua để đó cho thuê thôi, chứ ở chắc ko ở đâu haha.

prince thì mình thấy ngon trong tầm giá vì hồi xưa có cặp 1 em tiếp viên hk mỗi lần ẽm rũ qua ấy chơi rồi dắt xuống tắm hồ bơi rất private haha. Service good.

Sau này tụi nova làm hồ bơi ko dc kín đáo như bên prince.
em cũng ấn tượng cái bể bơi ở prince :)
hóng hình em típ viên
trước có căn 3pn đập thành 2pn + 1 phòng làm việc ~ tầng 5-6 gì đó, giá 1k/tháng. mà đổi kế hoạch nên không thuê nữa
Nova có khu Saigon Royal Q4 ở cũng ổn

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
em cũng ấn tượng cái bể bơi ở prince :)
hóng hình em típ viên
trước có căn 3pn đập thành 2pn + 1 phòng làm việc ~ tầng 5-6 gì đó, giá 1k/tháng. mà đổi kế hoạch nên không thuê nữa
Nova có khu Saigon Royal Q4 ở cũng ổn
SG royal cũng dc mà tạp nham đông lắm.
Private để nuôi đào thì chỉ có prince và tresor của nova. kín đáo, đi bơi khỏi sợ gặp nguười quen. haha

Prince gio giá thuê rẻ quá ha :(

• Like
Reactions: fireprince
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Có khu officetel và khu căn hộ, tất cả đều chưa có dái :)), bác mua ở thì mua bên căn hộ, từ từ sẽ có sổ.
Làm môi giới tư vấn vậy thì chết bà người ta rồi.

Này thì từ từ có sổ:

Môi giới không có tâm :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng D
16/1/06
1.479
9.266
113
Làm môi giới tư vấn vậy thì chết bà người ta rồi.

Này thì từ từ có sổ:

Môi giới không có tâm :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Ấy lạy lục được người ta cho suất xin xỏ rẻ tí sao ko ráng xin xỏ mua căn to hơn chút, ráng chen chân vào trung tâm chi vất vả vậy, bài báo này từ ngày nào xem lại đi nha, cả saigon ai mà ko biết hâhha, hiểu biết có vậy thôi quay về đảo nha haha.

Ấy công khai hỏi hết diễn đàn này xem tui từng pm xin số chào bán nhà hay đất gì cho ai chưa. Thớt cần giờ ấy lùa gà ko được nên tức cắn lai quần tui hoài haha, làm ăn phải thật thà, có đức chút nha.