Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Ấy lạy lục được người ta cho suất xin xỏ rẻ tí sao ko ráng xin xỏ mua căn to hơn chút, ráng chen chân vào trung tâm chi vất vả vậy, bài báo này từ ngày nào xem lại đi nha, cả saigon ai mà ko biết hâhha, hiểu biết có vậy thôi quay về đảo nha haha.

Ấy công khai hỏi hết diễn đàn này xem tui từng pm xin số chào bán nhà hay đất gì cho ai chưa. Thớt cần giờ ấy lùa gà ko được nên tức cắn lai quần tui hoài haha, làm ăn phải thật thà, có đức chút nha.
Giờ mà còn suy nghĩ vậy thì chết thật!! hoài hoài ko khá lên được! haha
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Còn đã mua căn hộ đầu tư mà kêu mua to thì ......, haha, đúng là mãi ko khá được haha.

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Giờ mà còn suy nghĩ vậy thì chết thật!! hoài hoài ko khá lên được! haha
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Còn đã mua căn hộ đầu tư mà kêu mua to thì ......, haha, đúng là mãi ko khá được haha.
Nghĩ vậy nên mãi đi ăn mảnh haha, xin xỏ người ta bán rẻ cho mình mua đầu tư haha.

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng B2
13/8/11
362
989
93
SG royal cũng dc mà tạp nham đông lắm.
Private để nuôi đào thì chỉ có prince và tresor của nova. kín đáo, đi bơi khỏi sợ gặp nguười quen. haha

Prince gio giá thuê rẻ quá ha :(
yeah, nhà cũng cũ roài mà bác, đội đi thuê ở đâu mới đẹp là quất thôi, chênh nhau đâu bao nhiêu :)
mấy cái bên BVĐ mới hơn, hịn hơn.
SG royal đợt vào coi mấy căn thấy vắng mà.

• Like
Reactions: pzeloch
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
yeah, nhà cũng cũ roài mà bác, đội đi thuê ở đâu mới đẹp là quất thôi, chênh nhau đâu bao nhiêu :)
mấy cái bên BVĐ mới hơn, hịn hơn.
SG royal đợt vào coi mấy căn thấy vắng mà.
Giờ tình hình cho thuê cũng khó khăn, nên đội đi thuê cứ đè giá thuê ở nhà mới cho sướng phần người!

Hôm trong gia đình có người cho thuê căng lexington 100m2 3pn, có thằng Hàn thuê 13tr, đòi ký 7 năm hahaha.

• Like
Reactions: fireprince
Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
dichvubds.com
ko bác àh, được mua vé bơi giá ưu đãi theo tháng thôi, giờ nó chặn lối lên hồ bơi rồi, muốn bơi thì phải đi qua khu vực khách sạn và đăng ký.No thuộc công ty gia đình mà, làm ăn chán lắm! Hồi đó mua dc suất ngoại giao giá rẻ quá nên mua để đó cho thuê thôi, chứ ở chắc ko ở đâu haha.

prince thì mình thấy ngon trong tầm giá vì hồi xưa có cặp 1 em tiếp viên hk mỗi lần ẽm rũ qua ấy chơi rồi dắt xuống tắm hồ bơi rất private haha. Service good.

Sau này tụi nova làm hồ bơi ko dc kín đáo như bên prince.
thích cái vụ tắm cùng em tiếp viên hk haha

We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Lốc đằng sau dễ bị bên lốc bên này nghía qua lắm. Nếu chọn căn góc nhìn ra bitexco hoặc ra hướng Q3 Tân Bình thì mới riêng tư kiểu residence được. Mình hay dẫn con đi bộ lòng vòng, bên lốc sau thấy vắng, khá yên tĩnh, ngoài trừ vụ bị bên này nghía qua

Có nên mua The prince residence - Novaland (Nguyễn Văn Trỗi)

• Like
Reactions: Annauyen
Hạng D
17/10/13
1.437
12.021
113
vậy thím chưa hiểu tại sao đường TQK lại rẻ nhất khu Q1 àh thím! hahaha

Thím thật ngộ nghĩnh haha, Tại sao giá qua cái cầu bên PXL lại gấp đôi giá bên đây cầu, tại sao tại sao? haha..... khỗ, toàn cuối xuống ngón chân nói chuyện thế này!

Có những thứ sẽ không bao giờ thay đổi hoặc rất khó thay đổi! haha
Có phải TQK toàn bia ôm không ?

Hạng D
17/10/13
1.437
12.021
113
Quận 1 mấy khu trung tâm và mặt tiền thì giá đắt như vàng, ví dụ: Lê Thánh Tôn 700tr/m mặt tiền, Nguyễn Huệ cũng 900tr>tỷ/m2. Ngoài ra các khu hẻm nhỏ ở các đường Trần Quang Khải, Trần Đình Xu, khu Cầu Ông Lãnh giáp Q.4 hẻm nhỏ giá cũng còn rẻ.
Căn Trần Đình Xu 5.5 tỷ
Căn Trần Quang Khải (hẻm 68) mình mới bán 2 tuần trước 1.7 tỷ
nhà gì bé tẹo vậy

Hạng D
17/10/13
1.437
12.021
113
Giờ tình hình cho thuê cũng khó khăn, nên đội đi thuê cứ đè giá thuê ở nhà mới cho sướng phần người!

Hôm trong gia đình có người cho thuê căng lexington 100m2 3pn, có thằng Hàn thuê 13tr, đòi ký 7 năm hahaha.
giá bèo vậy trời. Cho thuê vậy chừng nào thu hồi vốn