Hạng B1
15/3/19
50
36
18
30
Còn muốn kinh doanh thì tìm pajero sport 2016 máy dầu số sàn mà chạy. Em cũng đang đi và thấy ổn.
Cảm ơn bác, e mua gia đình thôi chứ k có nhu cầu kinh doanh gì đâu ạ
Chắc thong thả kiếm xe từ bây giờ là vừa

Tập Lái
20/6/19
7
28
13
40
Mà giá HRV chát quá bác, lúc đâù e cũng ngó qua rồi, mà nhìn giá xong chia tay luôn :((
Lăn bánh bản thấp nhất gần 900 @@
Bác có từng nào tiền thì mua từng đó, đừng cố. Em thấy lấy Vitara cũ rất ngon đó, nhưng chọn đc xe chủ cũ đi giữ gìn, bảo quản tốt, bảo dưỡng đầy đủ thì mất thời gian tìm kiếm lắm, tìm đc thì giá cũng sẽ đắt hơn đôi chút. Cụ đừng bgio mua xe cũ ở gara, toàn bọn bịp bợm thôi, nếu mua thì tìm bạn bè thân quen , bác biết đc lịch sử của xe thì hãy mua.

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
bác có tầm tiền đó mà muốn gầm cao thì vitara là sự lựa chọn k hề tồi tuy nhiên xe cũ thì phải cẩn thận mua xe người quen biết rõ chủ, checker các thứ đầy đủ không thì ôm hận ạ

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Em không hiểu kiến thức của bác đến đâu khi bác so sánh vitara với ranger khóc
em đính chính lại là vitara hộp số 6 cấp, có lẫy gẩy số sau vô lăng 2 chế độ, ở D vẫn dùng lẫy để lên hoặc xuống số, tuy nhiên xe vẫn tự động lên xuống số theo tốc độ. Ở M thì lẫy số dùng như số sàn, thích số nào đi số đó. Vitara vẫn ở hạng B nên ko thể so sánh với thằng trâu chó ranger được.
Em đã đi thử Vitara, đánh giá cảm giác lái tốt, vô lăng tuỳ biến nặng nhẹ theo tốc độ, độ lắc vẫn còn vì giảm sóc sau vẫn dùng 1 thanh sắt to vắt ngang qua 2 bánh sau (thanh cân bằng) ko êm ái như hạng C như Tucson, Crv... dùng liên kết đa điểm.
Cảm giác chân ga nhạy, nhấn nhẹ cái là vọt, độ bốc cũng chấp nhận được, vật liệu nội thất chất lượng tốt, ko có tiếng cọt kẹt trong nội thất khi đi đường xấu.
Chất lượng loa tốt, âm thanh nghe hay, điều hoà mát.
Chỉ tội hàng ghế sau hơi chật và ghế dốc.
Vitara ăn đứt Eco luôn.
E k có thời gian tranh luận với người chỉ nghe nói đâu nhé. Bác muốn biết gì thì nên đặt câu hỏi cho đàng hoàng e sẵn sàng trả lời bác, đừng tỏ ra nguy hiểm khiến người thực sự cần thông tin bị nhiễu loạn.

Hạng D
20/9/16
1.781
2.295
113
Ở Sg thì grap hay taxi mà chiến.
Mua xe là nuôi nó, cả 1 vấn đề.
Nào là kẹt, nào ngập, nào là chỗ gửi xe.

300tr kia để lầm vốn đi bác.

Khỏi phải gồng lưng vay bank, đi đâu mở grap lên , phục vụ tận răng.
Khuyên tầm xàm bá láp, nói như ông chặt mẹ 2 chân đi rồi muốn đi đâu kêu người ta khiêng đi cho khỏe

Hạng B1
15/3/19
50
36
18
30
Bác mua về độ lại ghế sau cho nó ngã ra chút, thêm gập gương, bi gầm, bệ tỳ tay là ok rồi bác, e thấy Vitara cũng lành lắm, ko hỏng vặt gì hết
thanks bác, mà e dạo lên otofun thì toàn thấy nói là hay hỏng vặt. haha
thôi để từ từ kiếm xe vậy, quan trọng nhất là kiếm dc xe ưng ý :))

Hạng B2
16/7/15
389
505
93
41
Con Vitara này ế xưng ế xỉa cũng có lý do của nó, bác đâm đầu vô làm gì, xe mới tầm giá 600tr bây giờ rất nhiều lựa chọn, bác nên cân nhắc kỹ, nếu là e thì quất Xpander.

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Khuyên tầm xàm bá láp, nói như ông chặt mẹ 2 chân đi rồi muốn đi đâu kêu người ta khiêng đi cho khỏe
Xin lỗi anh, em có đụng gì đến nồi cơm điện 110V nhà anh ko?

Anh chủ đéo nói mắc mớ gì anh đong đỏng lên vậy?

Đéo đọc hết cmt mà xổ như cờ hó rồi.