Hạng B2
7/10/12
212
198
43
Nhiều người hay nói xe cộ là tiêu sản, nhưng đức Phật có dạy rồi " tài sản lớn nhất của con người là sức khoẻ và trí tuệ" nên cảm thấy đủ điều kiện thì nên mua lấy cái "tiêu sản" để bảo vệ lấy cái "tài sản" nha các bác.
Phải vào like cho bác này 1 phát.Nói quá hay.Nhiều người cứ khư khư ôm tiền mà ko biết hưởng thụ cuộc sống.Vậy thì chán chết...

Hạng D
30/7/16
2.635
57.932
113
Em thì thích con Vitara Grand hơn con Vitara này :D
Bác chủ cũng nên cân nhắc. Grand Vit hơn ở chỗ nhập Nhật, dẫn động Allgrip.
Nhưng bảo hành, bảo trì chắc chát hơn. Vì thấy ít chạy quá...!

Hạng B1
9/3/16
52
31
23
37
View attachment 1945110
Chào các bác, em ở HN lần đầu mua xe, tài chính tầm 600tr (300tr bank) đang tính tìm 1 con xe về phục vụ nhu cầu đi lại của gia đình ( 1 vợ 2 con, lâu lâu có ông bà).[pagebreak][/pagebreak]

Tiêu chí đầu tiên của e là xe gầm cao, nên lúc đầu cân nhắc Ecosport và Xpander, sau này tìm hiểu thêm thì thấy con Vitara đời 16-17 của Su cũng khá ngon.

Xe nhập nguyên chiếc Hungary, options và tính năng an toàn cũng hơn hẳn Eco hay Xpander. Giá mua cũ khoảng 6xx, rẻ hơn tầm 100 nếu so với giá lăn bánh của 2 con kia ( Eco titanium và X AT), và vừa tầm tiền đặt ra của e, k cần phải cố thêm tí.

Bác nào đang đi Vitara cũng như có kinh nghiệm cho e xin ít thông tin về xe như độ lành, ăn uống, dịch vụ của Su để e có thêm lý do thuyết phục bà cả.
Rất xyân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của các bác.

Em edit lại để thấy bác với em giống nhau đến lạ :D Em cũng đang tìm vitara. Bác join hội vitara trên facebook chưa?

Hạng B1
9/3/16
52
31
23
37
Con Vitara này ế xưng ế xỉa cũng có lý do của nó, bác đâm đầu vô làm gì, xe mới tầm giá 600tr bây giờ rất nhiều lựa chọn, bác nên cân nhắc kỹ, nếu là e thì quất Xpander.
Sao nó lại ế thế bác? Mà quất Xpander có gì hấp dẫn ạ? Bác lái 2 xe chưa?

Hạng B1
15/3/19
50
36
18
30
Con Vitara này ế xưng ế xỉa cũng có lý do của nó, bác đâm đầu vô làm gì, xe mới tầm giá 600tr bây giờ rất nhiều lựa chọn, bác nên cân nhắc kỹ, nếu là e thì quất Xpander.
E nghe nói là k nhập dc xe về chứ cũng k hẳn là ế bác :))

Hạng B1
15/3/19
50
36
18
30
View attachment 1945110
Chào các bác, em ở HN lần đầu mua xe, tài chính tầm 600tr (300tr bank) đang tính tìm 1 con xe về phục vụ nhu cầu đi lại của gia đình ( 1 vợ 2 con, lâu lâu có ông bà).[pagebreak][/pagebreak]

Tiêu chí đầu tiên của e là xe gầm cao, nên lúc đầu cân nhắc Ecosport và Xpander, sau này tìm hiểu thêm thì thấy con Vitara đời 16-17 của Su cũng khá ngon.

Xe nhập nguyên chiếc Hungary, options và tính năng an toàn cũng hơn hẳn Eco hay Xpander. Giá mua cũ khoảng 6xx, rẻ hơn tầm 100 nếu so với giá lăn bánh của 2 con kia ( Eco titanium và X AT), và vừa tầm tiền đặt ra của e, k cần phải cố thêm tí.

Bác nào đang đi Vitara cũng như có kinh nghiệm cho e xin ít thông tin về xe như độ lành, ăn uống, dịch vụ của Su để e có thêm lý do thuyết phục bà cả.
Rất xyân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của các bác.

Em edit lại để thấy bác với em giống nhau đến lạ :D Em cũng đang tìm vitara. Bác join hội vitara trên facebook chưa?
E thấy hội trên FB r mà request mãi k thấy ai cho vào :(
K viết sao nữa

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Vậy là bác ít đi Grap. Nhiều lúc gọi grap căng k tưởng. Muốn đi bộ cho xong
co khi đi tiệc thấy mưa cung hơi to ngại lấy xe,nên bật grap lên ma sao chẳn thây Grap nao nhận cuôc,chẳn lẽ trời mưa cũng đi trú mưa :p:p:p