Có nên mua xe Audi cũ? | AUDI

Tư Vấn
  1. minhcuoc11

minhcuoc11 Tập Lái

Em đang dự định sang năm mua xe Audi A4 2016-2017. Tham khảo trên mạng thì thấy nhiều bác rao 1ty4 chạy tầm 3-4vạn. Em đang lo không biết mua tầm này có nên mua không, Audi A4 đời này có hỏng gì nhiều không? Sợ mua tầm này phải thay nhiều thứ thì nặng tiền quá. Các bác có ý kiến gì thì tư vấn em với ạ.
    Em xin cảm ơn.

4.
    Last edited by a moderator: 24/1/19
  2. Audi a6 2018

Audi a6 2018 Tập Lái

có nên mua xe audi cũ không? Quan trọng là xe còn ngon ko cụ ơi check kỹ trc khi mua nhé cụ.
    Chất lượng xe audi cũ luôn là vấn đề người dùng quan tâm khi chọn mua xe cũ. Theo như một số thành viên có kinh nghiệm mua xe cũ trên diễn đàn xe thì:"người dùng chỉ nên mua xe cũ có tuổi đời từ 2-5 năm, không nên mua xe đã sử dụng quá lâu năm. Mặt khác, cần kiểm tra thật kỹ động cơ, ngoại hình…để không phải ân hận khi đã mua. Và chỉ nên mua xe đã qua sử dụng ở những địa chỉ tin cậy, rõ ràng" Nên em khuyên bác nên mua xe cũ nhưng dòng cao nhé
  3. minhcuoc11

minhcuoc11 Tập Lái

Check audi thì có gì lưu ý đặc biệt k ạ? Em chưa đi coi xe sang cũ bao giờ nên cũng hơi lấn cấn và có nên mua xe audi q7 cũ
  4. Lúp Hà

Lúp Hà Tập Lái

Cùng câu hỏi, mang vào hãng test được không nhỉ?
  5. Empire auto

Empire auto Hạng B1

Mang vào hãng test trước khi mua nhe bác. Mình có quen 1 bác chủ xe chia sẻ: "Mình mua Audi A4 vào thời điểm cuối 2012, đầu 2013. Khi đó, BMW 3-Series vừa bước vào đầu chu kì sản phẩm mới, Mercedes-Benz C-Class lại sắp kết thúc chu kì cũ. Mình chọn Audi A4 vì xe dung hoà được cả 2 tố chất lịch lãm và thể thao. Đến nay sau 6 năm trải nghiệm, mình quyết định bán xe để thử cảm giác với những dòng SUV thế hệ mới nhưng xe vẫn còn ngon và chạy cực tốt".
    Thì với câu hỏi có nên mua xe audi cũ ? thì em khuyên bác nên mua nhé. Chúc bác chọn được chiếc xe ưng ý nhất
  6. quynhyenexpress

quynhyenexpress Tập Lái

Nên ...phụ tùng audi bây giờ dễ mua giá rẻ .......
  7. quynhyenexpress

quynhyenexpress Tập Lái

Mới mua bộ treo trước 10 món Audi A4 2010 code wauzzz8k5ba110124... xài không hết ae cần chia lại giá mềm xèo bằng 50% giá thị trường . Call 0903664393 Mr Hùng HCM

Các file đính kèm:

8. nguyencar

nguyencar Hạng C

Các bác cho em hỏi ngoài 6B Tôn Đức Thắng còn chổ nào test xe audi uy tín ở SG ko ah. Tks
  9. choxe.net

choxe.net Tập Lái

Bác qua bên Auto Việt Mỹ nhé. Địa chỉ : 05 Nguyễn Tất Thành, Phường 12 Quận 4, TP.HCM