Hạng D
19/2/10
1.997
5.098
113
Bác làm em tâm tư quá,đang quan tâm con orlando mà giờ đọc qua tin của bác em xem lại,xe của Trường Hải là em hãi vì bảo hành kĩ thuật viên làm ẩu,em hên là không gây tai nạn chết người,chỉ vì thay lọc dầu mà kĩ thuật không vặn kĩ cái bơm tay,chết máy giữa đường,kể từ đó em không bao giờ mua xe của TH nữa.

• Like
Reactions: nintiendo
Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Bác làm em tâm tư quá,đang quan tâm con orlando mà giờ đọc qua tin của bác em xem lại,xe của Trường Hải là em hãi vì bảo hành kĩ thuật viên làm ẩu,em hên là không gây tai nạn chết người,chỉ vì thay lọc dầu mà kĩ thuật không vặn kĩ cái bơm tay,chết máy giữa đường,kể từ đó em không bao giờ mua xe của TH nữa.
bên nào bảo dưỡng cũng hên xui à, ăn thua bác than phiền đại lý để kthuat lần sau làm kỹ hơn. Còn yêu xe nào thì cứ mua xe đó thôi.

• Like
Reactions: K.Hiep
Hạng B2
31/10/14
292
327
63
Xác nhận là Orlando chạy ngon nha bác. Em đi gần 2 năm (~ 36.000km) chỉ đổ xăng và bảo dưỡng định kỳ thôi. Ắc quy thì tèo đúng quy trình (18 tháng) :D

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Xác nhận là Orlando chạy ngon nha bác. Em đi gần 2 năm (~ 36.000km) chỉ đổ xăng và bảo dưỡng định kỳ thôi. Ắc quy thì tèo đúng quy trình (18 tháng) :D

ác quy tèo hơi nhanh đó bác.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Em cũng thấy hơi nhanh, nhưng mà tham khảo mấy thớt bàn về accu xe GM thì thấy khoảng đó cũng tạm chấp nhận được :).

xe bên Kia ít nhất phải 36 tháng đó bác, đk là xe ko độ chế thêm.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Bác chạy TH mà qua anh Chervolet này em nghĩ cũng ko khá hơn, mà còn kinh khủng hơn nữa. Phụ tùng thiết kế theo kiểu mỹ, làm bằng vật liệu Hàn nên chất lượng tệ mà kiếm đồ hãng khác thay ko có. Thà cứ như Matiz lại hay, thuần Hàn.

• Like
Reactions: DUYWIN
Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Đúng chuẩn của Hàn xẻn nha bác, hết bảo hành là hư hàng loạt. Làm thế giá mới cạnh tranh và bán được hàng mới.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Bữa giờ cũng can ngăn được kha khá khách có ý định mua xe Chervolet. Nếu em đi xe To mà chê Cher thì họ ko tin chứ em đi xe Cher mà kể những thứ lỗi của Cher là họ biết mình nói thật. Trong thâm tâm khách hàng luôn nghĩ mua Cher là mua xe Mỹ (em trước đây cũng nghĩ thế), chứ biết chỉ được mỗi cái logo thì chả ai mua đâu.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Đó là lý do em ko ráng chút mua xe mới Spak mà đi mua con xe cỏ mà chất của người quen để lại, chạy phà phà. Sau này đủ lông đủ cánh em chơi dòng bán tải nhật hoặc mỹ và do nhu cầu chỉ đi chơi cuối tuần nên mới thấy quyết định ko mua Spak là chính xác vì dòng xe nhỏ đi đường trường rất mệt.
Hoy mình quay dìa với Fiat- chuẩn Châu Âu đi bác!;)

• Like
Reactions: fiatbinhchanh