Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
chủ thớt chắc cay cú rồi quay qua đăng dìm hàng, tui chạy con Spark LT 2016 tới nay vẫn đẹp , ngon, odo 42K, đã đi miền Trung miền Tây gần hết (miền Trung đi tới Phú yên) có quái gì đâu. Xe tui ở avatar, rửa xe xong là ai cũng nói đẹp quá kkk
Xe nào cũng hư thì có mà nó dẹp tiệm lâu rồi, nhưng xác xuất hư hỏng của em nó cao hơn những thằng khác, cứ từ từ rồi trải nghiệm nha bác!

Hạng D
21/10/14
1.719
3.688
113
1. Anh đã thấy xe Mazda (Nhật) giảm giá kinh hoàng chưa?
2. Anh đã mở cái Ipad xem trong đó hàng Mỹ bao nhiêu phần trăm chưa?
3. Anh khen xe Nhật, vậy sao không mua xe Nhật? Hay anh không đủ tiền mới mua Spark bản LS rồi so nó với xe Nhật?
4. Dịch vụ sau bán hàng của anh nào tốt? Anh đã lướt đủ các mục ngay trên forum này chưa?
5. Mua xe cũ đỡ mất giá? Anh có cần tôi tag một anh (giám đốc kỹ thuật vùng ... kín) vào vì anh ấy phải lỗ hơn 130tr cho con xe cũ không? (phải bỏ của chạy lấy người).
Có gì đó đúng đúng

Hạng D
9/8/11
1.596
99
48
HCM city
Theo em thì do kỹ thuật của gm hơi kém hơn so với các hãng khác tại vn ( các hãng khác cũng kém nhưng do làm lâu nên khá hơn gm ) các bạn nên cần cù chịu khó học hỏi để lên tay nghề, có vậy gm mới mong bán hàng tốt dc.
Like mạnh

Tự thay hoặc khó qua đem ra garage trong hội hội làm. Mình chạy con spark LT MT 110.000km thấy ok mà

Hạng B2
23/3/15
116
33
28
Xe cộ cũng hên xui bác ui, nói vậy hơi thành kiến, vấn đề nằm ở nhiều yếu tố khách quan và chủ quan.

Hạng D
2/1/14
1.653
5.160
113
Cái chính bác cũng nhận ra "hay hỏng lặt vặt". Nó không nằm đường nhưng rất bực mình khi đi xe, mỗi lần sửa cũng mất cả buổi hoặc cả ngày.

Mới có anh bạn báo bơm xăng chết bất kỳ tử phải nằm đường với em đời 2016, xe vậy thì bác có nên mua không?
Chưa dùng xe của Chev nhưng nghe nhiều người nói phần điện hay hỏng phải không các bác .

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
E đang chuẩn bị xuống tiền mua con Chevrolet Trax mà nghe các bác nói lại thấy băn khoăn! Không lấy Trax thì lấy con mini suv nào bây giờ? Ford ecosport thì cục mịch, xấu, vitara thì đắt hơn khoảng 60tr lại ít option hơn... :( Buồn toàn tập, chả nhẽ lại quay về sedan chọn focus hoặc mazda 3?
bác đã mua trax chưa cho em cảm nhận với ạ, em cũng đang muốn mua trax lướt của người quen đây.

Hạng B2
6/10/17
265
163
43
bác đã mua trax chưa cho em cảm nhận với ạ, em cũng đang muốn mua trax lướt của người quen đây.
Mình mua rồi, xe gọn gàng, gầm cao, đi cao tốc tốc độ cao vẫn chắc chắn, màn hình và cam lùi rất nét, đi đường phố chỉ tầm trên dưới 8l, cách âm thì bt

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Mình mua rồi, xe gọn gàng, gầm cao, đi cao tốc tốc độ cao vẫn chắc chắn, màn hình và cam lùi rất nét, đi đường phố chỉ tầm trên dưới 8l, cách âm thì bt
Ngon, ít hao hơn Cruze luôn do xài turbo