Hạng B2
2/2/13
293
712
93
có ảnh hưởng thế nào vậy Bác?
Thế dòng này dừng sản xuất thì có ảnh hưởng đến người sử dụng khi muốn thay thế sửa chữa không bác nhỉ.
Xe ít người đi, bán ế ấm, phụ tùng thay thế không nhiều, tất cả phải vào hãng...

• Like
Reactions: PhiH
Tập Lái
13/3/16
37
32
18
53
Bọn tư bản thứ thiệt đang giãy chết thật rồi...tư bản đỏ đang tiếp quản!
:eek:

• Like
Reactions: trunggia
Thế dòng này dừng sản xuất thì có ảnh hưởng đến người sử dụng khi muốn thay thế sửa chữa không bác nhỉ.
Xe ít người đi, bán ế ấm, phụ tùng thay thế không nhiều, tất cả phải vào hãng...
Mình không tranh luận với Bác nhiều làm gì, bác có thể vào VAMA để xem doanh số thế nào nhé, còn những vấn đề bác đặt ra thì thiển cận quá, bác có thể tham khảo thằng Daewoo có bị ảnh hưởng tới sửa chữa xe không bác nhé. Chào Bác.
Bác thích xe nào thì mua thôi bác nhé, đừng đi comment như vậy không hay bác nhé. Thân!

• Like
Reactions: chaukyo
Hạng B2
2/2/13
293
712
93
Mình không tranh luận với Bác nhiều làm gì, bác có thể vào VAMA để xem doanh số thế nào nhé, còn những vấn đề bác đặt ra thì thiển cận quá, bác có thể tham khảo thằng Daewoo có bị ảnh hưởng tới sửa chữa xe không bác nhé. Chào Bác.
Bác thích xe nào thì mua thôi bác nhé, đừng đi comment như vậy không hay bác nhé. Thân!
Báo chí tổng hợp hàng quý. Ko cần phải vào đâu cả. Thực tế ế ẩm hay ko chả phải bán lại cho Vin.
Khi mua Daewoo về. Những dòng xe của Daew đc giữ lại, thay nhỏm cái logo vào. Ra rả xe Mỹ. Thực chất là gì ko cần bàn. Vậy nên phụ tùng thay thế nguyễn văn y.
Bây giờ Vin mua, câu chuyện lại khác. Vin chỉ phân phối những gì có lợi ích. Theo nguồn tin hôm nay, khả năng lớn vin chỉ nhập 2 dòng : bán tải colorado và trailbla.. Vin sẽ nâng cấp hệ thông 3S phục vụ cho vinf. Phụ tùng thay thế của 1 số dòng xe của cher bên ngoài rất ít. Đây là vấn đề với người tiêu dùng đấy.
Hiện nay sale đang báo e 590 cho orlando. Nhưng e đã chuyển mục tiêu rồi. Nên bác ko cần phải đuổi khéo khách. Nếu e có mua, chắc chắn ko phải bác là người đc bán sp cho e.
Thưa với bác. Đây là diễn đàn mở về xe, là nơi chia sẻ quan điểm của những người dùng xe. Chia sẻ của e bác cho là ko hay với bác nhưng biết đâu hay với người khác.

Hạng B2
30/8/13
450
175
43
dịch vụ hậu mãi không kém nhé. chất lượng đồ thay và đồ gin như nhau, chẩn đoán bệnh của bên kỹ thuật cũng khá. nhưng hay hỏng lặt vặt, tốn tiền lặt vặt chính hãng thì mắc chứ mua ngoài vẫn dễ chịu mà

Hạng B2
7/10/14
180
989
93
1. Anh đã thấy xe Mazda (Nhật) giảm giá kinh hoàng chưa?
2. Anh đã mở cái Ipad xem trong đó hàng Mỹ bao nhiêu phần trăm chưa?
3. Anh khen xe Nhật, vậy sao không mua xe Nhật? Hay anh không đủ tiền mới mua Spark bản LS rồi so nó với xe Nhật?
4. Dịch vụ sau bán hàng của anh nào tốt? Anh đã lướt đủ các mục ngay trên forum này chưa?
5. Mua xe cũ đỡ mất giá? Anh có cần tôi tag một anh (giám đốc kỹ thuật vùng ... kín) vào vì anh ấy phải lỗ hơn 130tr cho con xe cũ không? (phải bỏ của chạy lấy người).
chủ thớt chắc cay cú rồi quay qua đăng dìm hàng, tui chạy con Spark LT 2016 tới nay vẫn đẹp , ngon, odo 42K, đã đi miền Trung miền Tây gần hết (miền Trung đi tới Phú yên) có quái gì đâu. Xe tui ở avatar, rửa xe xong là ai cũng nói đẹp quá kkk

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
dịch vụ hậu mãi không kém nhé. chất lượng đồ thay và đồ gin như nhau, chẩn đoán bệnh của bên kỹ thuật cũng khá. nhưng hay hỏng lặt vặt, tốn tiền lặt vặt chính hãng thì mắc chứ mua ngoài vẫn dễ chịu mà
Cái chính bác cũng nhận ra "hay hỏng lặt vặt". Nó không nằm đường nhưng rất bực mình khi đi xe, mỗi lần sửa cũng mất cả buổi hoặc cả ngày.

Mới có anh bạn báo bơm xăng chết bất kỳ tử phải nằm đường với em đời 2016, xe vậy thì bác có nên mua không?

• Like
Reactions: Ganeskoto