Hạng D
18/5/09
1.413
2
38
46
không nên mua xe tàu bởi vì .
1 kinh nghiệm mấy chiếc xe tàu từ 2 đến 4 bánh trước đây
2 thương hiệu quá mới , chưa có trên thị trường nhiều ... không biết linh kiện phụ tùng sửa chữa ra sao
3 giá trên trời cho dù full Option , nhưng trong những option đó sài như thế nào , đến đâu. ( Option tốt nhưng mà những bộ phận khác của xe tồi thì cũng tèo ngay tức khắc )
Hiệu này chưa có gì uy tín ở VN nên E nghĩ thương hiệu này muốn tồn tại ở thị trường VN thì chỉ có 1 cách là cho chạy miễn phí một vài năm bằng cách làm taxi hoặc đưa đón học sinh hay công nhân viên ... mới có thể may ra từ từ ngoi lên mới đc

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
tohodq nói:
không nên mua xe tàu bởi vì .
1 kinh nghiệm mấy chiếc xe tàu từ 2 đến 4 bánh trước đây
2 thương hiệu quá mới , chưa có trên thị trường nhiều ... không biết linh kiện phụ tùng sửa chữa ra sao
3 giá trên trời cho dù full Option , nhưng trong những option đó sài như thế nào , đến đâu. ( Option tốt nhưng mà những bộ phận khác của xe tồi thì cũng tèo ngay tức khắc )
Hiệu này chưa có gì uy tín ở VN nên E nghĩ thương hiệu này muốn tồn tại ở thị trường VN thì chỉ có 1 cách là cho chạy miễn phí một vài năm bằng cách làm taxi hoặc đưa đón học sinh hay công nhân viên ... mới có thể may ra từ từ ngoi lên mới đc

Em cảm ơn những ý kiến đóng góp của bác nhưng em cũng xin phép có vài ý kiến thế này :

1.Xác nhận lại với bác là Đài Loan(Taiwan) ko phải Tàu Khựa(China) bác nhé.
2.Dòng xe Luxgen thuộc hạng trung cấp nên như bác nói đem ra chạy taxi thì có quá ko bác?????Bác có thấy hãng nào mua CR-V hay Santafe làm taxi chưa ạ?
3.Bác đã từng sử dụng nhiều xe và đã sở hữu chiếc Luxgen nào chưa mà bác đưa ra ý kiến em thấy hơi chủ quan hay bác là sale hãng nào khác thì cho em biết quý danh nhé ae giao lưu ko sao cả bác ạ?!

Em xin góp một vài ý kiến khách quan của em như thế ko phải vì em làm cho Luxgen mà em nói vậy nên bác đừng ném đá tội nghiệp em.

Hạng B1
8/5/12
91
8
18
Luxgen là dòng sản phẩm mới tại Việt Nam, nhưng được sản xuất tại Đài Loan, option nhiều, có camera quan sát toàn bộ luôn và những tính năng hỗ trợ khác trong xe. Mỗi sản phẩm hì điều có những nổi trội riêng, hiện tại thị truờng với những dòng xe được sản xuất tại Trung Quốc cũng khá nhiều nhưng vẫn được người sử dụng mua, tuy không nổi bật như những dòng xe của Mỹ hay của Nhật nhưng nếu dùng Luxgen làm phương tiện cho gia đình cũng thuận tiện. Chúc bác may mắn.

Hạng B2
1/6/12
318
16
0
38
Option đẹp mê hồn, thu hút người từ cái nhìn đầu tiên giống như phụ nữ vậy đó, phụ nữ đẹp nhìn vào là đàn ông bu theo như kiến như khi thử rồi thì bên trong chưa chắc à nha.

PT
Hạng B2
13/11/07
184
3
18
Bác lovecars cho em hỏi về chính sách bảo hành của Luxgen? Vì nếu được thời gian bảo hành tương đối so với các hãng khác sẽ một phần nào nói lên chất lượng và uy tín của nhà sản xuất.

Last edited by a moderator: