Tập Lái
18/1/20
31
11
0
35
Cụ muốn bán Zace nên lên đây " chăn " a e ah . Xe chuồng gà , ko có công nghệ gì . Khoang máy như cái mạng nhện , bản lốp bé xíu , mâm 14 inch . Chạy nhanh lạng như tráng trứng mà giờ vẫn còn có người hỏi mua thì cũng lạ . Thà rằng bác là thế hệ cũ rích , khoảng trên 50t và ko cập nhật thông tin gì về công nghệ thì ko nói làm gì . Dưới 40t mà cụ hỏi mấy cái xe này thì e cũng ngạc nhiên thật ợ ...
Không, mình đang tìm mua xe, ko cò ko lái chỉ có xe máy! Ko câu like hay muốn gì cả. Đúng là có tiền không ai lên đây hỏi các bác làm gì!

• Like
Reactions: PMH82 and lebaoanh
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Cụ muốn bán Zace nên lên đây " chăn " a e ah . Xe chuồng gà , ko có công nghệ gì . Khoang máy như cái mạng nhện , bản lốp bé xíu , mâm 14 inch . Chạy nhanh lạng như tráng trứng mà giờ vẫn còn có người hỏi mua thì cũng lạ . Thà rằng bác là thế hệ cũ rích , khoảng trên 50t và ko cập nhật thông tin gì về công nghệ thì ko nói làm gì . Dưới 40t mà cụ hỏi mấy cái xe này thì e cũng ngạc nhiên thật ợ ...
Xe tệ thì giá rẻ thôi bác, liên quan gì tuổi tác với cập nhập thông tin, giờ có chiếc zace còn ngon bán 180 củ bác mua ko ?

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Xe tệ thì giá rẻ thôi bác, liên quan gì tuổi tác với cập nhập thông tin, giờ có chiếc zace còn ngon bán 180 củ bác mua ko ?

Dạ ngon mấy e cung ko nuốt con la già đó đâu ạ . E cố nhịn thêm lấy Innova cho đỡ xấu và tiện nghi hơn

Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Nếu bạn biết chủ xe , biết họ đi ít và biết giữ gìn xe thì xem lại giá thị trường chính xác mà mua chứ 300 triệu mình nghĩ khá cao.
Mình bán cách đây đã 5 năm còn ZACE GL đời 2003 đi dưới 270.000 km cho lái Bình Dương 315 triệu. Gầm , máy , ghế nỉ zin , tem zin ,dặm khá khá.
Mua xe củ quan trọng là xe đi ít, máy chưa làm gì , gầm không mục ,nước sơn zin còn khá đẹp , nội thất được giữ gìn tốt ...nhưng kiếm rất khó vì chủ thường ít bán.
Mình có đứa em có con FORTUNER máy xăng 2 cầu đời 2009 đi chưa được 35.000 km . Nhìn như mới năm rồi khách trả 550.000 triệu vãn không bán ( phần có tiền nên rẻ thì để luôn ) .
Ai chê chứ mình tiền ít , biết cách chạy và bảo dưỡng tốt thì tốc độ xe hay thật đầm chắc chưa quan trọng.
Hãy xem kỹ đừng rước em mông má , riệu rả về thì khốn khổ vì có sửa hết cũng không ngon.
Chúc năm mới rước vợ hai rẻ nhưng đẹp theo tuổi và còn zin để vui vẽ
nhé !

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
300 mua zace xong dễ ăn cả rổ chê từ mọi nơi. Nên cẩn thận.

• Like
Reactions: ombiu2713
Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
em chỉ thấy các chuyên gia trên đây chê là nhiều. bác nhìn lên các còm trên toàn chê
Ko ai chê đâu a ơi! Khi cùng tuổi, xe Hèng phải đi cân kge Nhụt vẫn chạy phà phà, thì 300mio quá hời vì đúng chất xe này lại logo xe thánh thì phải 600mio nha! Bán rẻ quá người ta khinh ra mặt luôn á

• Like
Reactions: ombiu2713