Hạng D
16/7/13
1.304
14.478
113
Em nhận xe nó phủ cmn trong gói khuyến mại rồi. Em không để ý, biết vậy qui ra xèng được bữa nhậu. Điện thoại em chưa bao giờ dán hay bọc gì.
Hãng nó hét 6 chai đó...cả cái vụ phủ gầm nữa....4,5 chai...xe đi lòng vòng thành phố...không lội bùn quê..chắc chả cần phủ gầm.....mình qui ra tiền hết....heheeh

Hạng C
27/1/15
881
3.558
93
50
Bán đi, mua con hạng D chạy cho dza thèng người.
Mềnh cũng đang xin dzợ vậy mà chưa dc approve :D
Con hạng B mình chạy 5 năm lòng vòng SG, vừa rồi làm chuyến ĐL xong về vk bẩu bán xe đổi lên D chắc vì đi xa xe nhỏ chật chội;) Anh có thể làm thử tua xuyên Việt đê đảm bảo về dc duyệt ngay:p

• Like
Reactions: onggia68 and h.hung
Hạng B2
8/2/18
464
12.356
93
Sài Gòn
Con hạng B mình chạy 5 năm lòng vòng SG, vừa rồi làm chuyến ĐL xong về vk bẩu bán xe đổi lên D chắc vì đi xa xe nhỏ chật chội;) Anh có thể làm thử tua xuyên Việt đê đảm bảo về dc duyệt ngay:p
Hjx, nhà em thiếu ăn nên toàn còi cọc
Từ tết tới giờ làm 02 chuyến đà lạt và 1 nha trang dzồi, bả vẫn bỉu là xe còn chạy được thì seo phải đổi!
Em đang thuyết phục :)

Tập Lái
25/8/18
44
1.864
83
44
Ceramic thì ko nên nếu đi hay bị trầy xước nhiều.
Phủ gầm thì nên , ngoài chống ồn, phần nào đó còn chống rỉ sét , với điều kiện mưa dầm dề như ở Vn .

Hạng D
4/7/13
1.555
6.195
133
Sài Gòn
Hjx, nhà em thiếu ăn nên toàn còi cọc
Từ tết tới giờ làm 02 chuyến đà lạt và 1 nha trang dzồi, bả vẫn bỉu là xe còn chạy được thì seo phải đổi!
Em đang thuyết phục :)
Anh mượn thằng bạn con hạng D đi một chuyến xa xa thì khỏi cần thuyết với chẳng phục. Còn nếu vợ anh nó không đồng ý (mà tài chính không khó khăn) thì đổi cmn mái.