Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/11/10
3.968
56.332
113
Chài! KCN Long Đức đã xây dựng xong cơ sở hạ tầng và đi vào hoạt động từ năm ngoái rồi, nhưng chưa có nhà đầu tư vào kcn nên bây giờ nó mới vắng vậy, hiện giờ mới có khoảng 4-5 nhà đầu tư gì đó thôi. Đợi nó đông vui như thiên hạ, chắc phải 2 hoặc 3 năm nữa

• Like
Reactions: chinhvit
Tập Lái
20/1/14
27
0
0
Em mua 2,5tr bác Web9999. Bác cũng làm miếng nào ở đó ạ?? Cơ mà em cũng nghe phong phanh tháng 4 này công ty nào có công nhân đi làm rồi. Em cũng có thêm thông tin con đường vào kcn sẽ có xe buýt đi tắt qua Trảng Bom hay Dầu Giây gì đấy, Rồi mấy cái lò Gạch cũng từ từ dẹp thu thuế xe tải chở đất vào. Bây giờ vẫn hiu hắt chưa thấy gì cả @@

Tập Lái
22/8/14
0
0
0
37
Bạn mua mảnh đất lâu chưa.mình cũng có mảnh đất ở gần đó định qua tháng xây phòng trọ.nếu bạn xây thì để phần mình hỏi giá xây luôn cho.hôm bửa cũng định mua thêm mảnh nữa hỏi gần chổ bạn mà nó hét giá cao quá..chắc là gặp cò . Bạn hỏi dùm mình xem giá bây gìơ ntn nhé.có khi mình lại làm hàng sóm ấy chứ. .

Tập Lái
22/8/14
0
0
0
37
Chài! KCN Long Đức đã xây dựng xong cơ sở hạ tầng và đi vào hoạt động từ năm ngoái rồi, nhưng chưa có nhà đầu tư vào kcn nên bây giờ nó mới vắng vậy, hiện giờ mới có khoảng 4-5 nhà đầu tư gì đó thôi. Đợi nó đông vui như thiên hạ, chắc phải 2 hoặc 3 năm nữa
Bạn cũng ở đó à.

Status
Không mở trả lời sau này.