Hạng B2
13/3/17
177
109
43
31
Các chi tiết rỉ theo đúng quy trình nhé - Hòn đá said

Hạng B2
19/6/16
117
12
18
33
Thời tiết dạo này cũng ba hồi nắng, bốn hồi mưa nên chắc cũng có ảnh hưởng. Chứ em ngồi CRV mới rồi, thấy bình thường, vẫn thoải mái.

Tập Lái
10/3/18
35
17
8
46
Thời tiết dạo này cũng ba hồi nắng, bốn hồi mưa nên chắc cũng có ảnh hưởng. Chứ em ngồi CRV mới rồi, thấy bình thường, vẫn thoải mái.
Đây không phải là vấn đề rỉ sét thông thường mà là chất liệu thép như thế nào.
Vấn đề ở đây là mua chiếc xe hơi ( không phải xe đạp ) sử dụng hết thời gian bảo hành nó rụng thì bạn nghĩ sao. Bỏ tiền ra mua đi thì sẽ biết cảm giác.
Tình hình nếu không có gì tiến triển thì tôi sẽ nhờ cơ quan có chức năng hổ trợ người tiêu dùng.

Tập Lái
10/4/18
12
0
1
29
Xe em vẫn chưa có dấu hiệu, vẫn chạy phà phà. Nhưng cũng sẽ take note của cụ thớt.

Hạng B2
11/6/16
117
16
18
43
Tháng 7 đụng đâu cũng hao các bác nhỉ? em theo dõi cũng mấy ngày, đa số các cụ lái HD mà em biết đều kt thử thì bt, ko bị như cụ thớt, chắc do thời tiết và phần mình lái nữa.

Tập Lái
10/3/18
35
17
8
46
Tháng 7 đụng đâu cũng hao các bác nhỉ? em theo dõi cũng mấy ngày, đa số các cụ lái HD mà em biết đều kt thử thì bt, ko bị như cụ thớt, chắc do thời tiết và phần mình lái nữa.
Thời tiết thì chắc ở Vietnam từ xưa giờ không mưa bây giờ mới có mưa hả và những xe khác thì sao không bị.
Cách lái là sao bác sale Honda giải thích dùm khi tôi ở Q6 và odo mới hơn 2k.
Sau bán hàng củng là 1 phần rất quan trọng để phát triển DN. Đừng bao giờ coi khách hàng là gà

Hạng D
10/4/16
1.534
6.289
113
45
Xe mua về không lái mà nên để nhà trùm mền hả???

• Like
Reactions: hai_vuong
Tập Lái
6/5/18
12
12
3
39
Toàn chém gió, lên fb vào các group crv đi rồi biết mọi người chụp ảnh bị như thế nào, 100 cái thì bị cả 100.