Hạng B2
17/3/10
187
36
28
43
Ha Sonata nói:
Câu "hỏi" đã "trả lời". Em miễn bình loạn.

Có thêm bác Confirm là ok rồi. Vậy mỗi ngày e cứ đi đường này luôn. Cho XXX nó quen mặt. Lâu lâu đi nó không nhớ mắc công thổi nửa. Đoạn ngã tư Da Sà - An Dương Vương này có đến hơn 2 nhóm XX lận

Hạng B2
17/3/10
187
36
28
43
tonyhao nói:
lại gặp 2 thằng xxx định ăn bẩn, đã có biển phụ cho phép thì cần éo gì cái giấy phép chạy vào đường cấm?

H e mới biết mình ko phạm luật.Vậy mà nó làm e hồi hộp hơn 15 phút, lúc đi còn phải cảm ơn nó nửa.

Chổ nó thường đứng cách nhà e vài trăm m thôi. Hôm nào phải lấy máy ra chup chân dung 2 anh này cho các bác xem.

Hạng B2
17/3/10
187
36
28
43
Nhưng chẳng hiểu bọn đạo chích nào lấy mất tiêu cái bản phụ. Đến h thì đường làm còn tốt hơn xưa. Ngày xưa cho, mà sao bây h ko cho vào dc chứ. Chỉ có thể có ai phá thôi

E thấy có vài xe có logo OS gởi trong bãi xe Chung cư Chợ Phú Lâm. Các bác chỉ em đi đường nào vào vậy. Vỉ e thấy tứ phía đều cấm trừ việc đi trong hẻm bất tiện.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
Em cũng bị y chang bác. Đoạn đó cho phép xe chạy chiều từ Bà Hom mà không cho phép chạy chiều từ Bình Trị Đông, báo hại em đi đường này giờ chẳng biết chạy đường nào, giờ chỗ đó đào đường tá lả.
Các bác cho em hỏi thêm, nếu trong trường hợp bác này, mình chạy thằng hết con đường đó có sao không ta? Nhà dân thì chỉ trong đoạn đó thôi, đằng này chạy hết thì sao?

Hạng F
11/1/10
6.130
60.649
113
Ngày trước em từ ngã tư 4 xã hay đi metro bằng đường ADV, bây giờ đào đường chẳng biết đi đường nào.

- ko được nói là xxx ăn bẩn vì chỉ chỉ có vài thằng ăn bẩn thôi.
- những thằng còn lại thì chờ những thằng ăn bẩn về cống nộp ==> quá bẩn.

"Đến đây bác chủ chắc đã được giải toả, em xin tạm khoá chủ đề này lại"

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
Bác cũng sai đấy, Đi vào đường cấm dù đã có biển phụ cho phép hộ dân cư ngụ thì bác phải chuẩn bị sẵn giấy phép đi vào, hay giấy tờ bác CM là bác ở trong khu vực đó như CMND, HK...XXX sẽ dừng bác và kiểm tra, nếu bác không có mang theo các giấy tờ này thường họ có thể lập BB giữ giấy tờ của bác rồi về đội bác mang giấy tờ giải quyết, may là XXX rảnh và đường không đông nên họ chờ bác lấy giấy tờ . Đường đang đào, nếu xe 4B nào cũng vào được thì kẹt cứng GT và chưa kể xe 4B của bác bị lún sa lầy trong đó. XXX đóng chốt ở đó điều hoà GT là đúng và cần thiết. Đường đang đào nếu không có nhà trong đó 4B nên tránh xa, đi vào xe có thể bị mấy cái sọc dưa do xe 2B hay các tấm che lô cốt., may cho bác gặp mấy nhóm DP điều hoà GT lúc kẹt, xe bác đi vào nó dùng cây gõ vào xe muốn móp luôn., có muốn mở cửa xuống cũng không được.

Hạng B2
24/6/11
286
22
18
Tp HCM
chào các bác trên diễn đàn.nhà em hiện nay cũng nằm trên đường có lô cốt.có vài lần xe tải nhà em cũng bi xxxx chăn lại hỏi nhưng vì giấy tờ xe có trùng địa chỉ nhà nên xxxx cũng cho đi.các bác cho em hỏi nếu xe không trùng địa chỉ nhà mà bằng lái có địa chỉ nhà có được không?