Hạng C
22/2/12
889
545
93
Thay vì mấy a thấy khó chịu vì cái biển đó thì nên biết từ khi thấy cái biển thành phố thì mấy a chạy qua giao lộ mà chưa thấy cái biển hết thành phố thì mấy a vẫn phải chạy 50/60. E thấy mấy a qua giao lộ ngã tư vòng xoay là tưởng nó hết tác dụng như các biển khác nên đạp 80/90 là xong phim. Sau mấy biển hạn chế tốc độ là thế nào cũng có camera bắn tốc độ ở QL1. Ngán nhất là cái camera hướng ngược lại nó không chỉ bắn làn đó mà chỉa 1 cái qua làn ngược chiều là coi chừng đóng phí.

Hạng D
30/12/18
1.371
29.948
193
33
Cấm biển rõ ràng quá sao kiếm bánh mi được
Sẵn đây em cũng xin kể cho các bác nghe chuyện của eM giờ mới kể.
hôm lể 30/4 vừa qua em đi từ an Sương quốc lộ 1A qua tới cầu vượt hương lộ 2 để rẻ phải vào đường dẫn cao tốc Sài Gòn,Trung Lương
Ở cái điểm này, mấy anh hay núp lùm bắt xi nhan đường công nổi tiếng của đội phú lăm.
khi vào đoạn đường công cầu vượt, thi luôn giữ
Xi nhan ko để nó tắt. vậy đó mà vẫn bị mấy ảnh
quắc vào, em cũng không biết lý do gì nữa, khi tấp vào xong, ngồi chờ một chút cũng khá lâu có anh lại gõ cửa nói là tại sao anh chở vợ con ngồi sau mà không chịu đeo dây. Rồi nào xe anh lại lấp cảng sau thay đổi kích thước nữa.
Rồi bắt đầu giở giọng hù dọa quy chụp người vi phạm, rồi hét giá lỗi bị phạt lên mây để mong cưa đôi số tiền bánh mì cho nó nhiều.
đó là bản chất chung của mấy anh.
Ko đeo dây phạt đúng rồi :))

Hạng C
21/10/19
523
430
63
41
Nhiều khi lái xe trên đường quốc lộ 20 mà không dám đạp mạnh chân ga, kiểu chạy rón rén 50km đến 60km mà bị mấy xe phía sau bóp kèn in ỏi, bị chửi là chim mồi nữa chứ....
Lúc nào cũng muốn chửi thằng lắp biển báo và thằng bắn tốc độ trên đường

Tập Lái
16/7/20
21
19
3
47
Thực trạng đáng buồn. Một lần mình đi phan thiết về dg la ghi. Đi qua thin xa lagi đi qua hết thị trấn tới khu rừng chắc đi cũng vài cây. Nữa sung quanh cây cối um tùm ko dân cư. Nó đứng dưới dốc bắn mình. Mình hỏi vì sao nó chi cái biển hết khu dân cư cách con dốc bài chục mét. Bà mẹ muốn chởi thờ. Lúc đó bán hình như 81/50_thì phải .
Đã bị giống y chang luôn.

Hạng B2
30/10/16
466
6.096
93
AE đi Vũng Tàu chú ý biển hết KDC mới cắm sau đoạn đường mới làm từ cảng Cái Mép ra QL51, trước đó chỗ ngã 3 Chinh Phong có biển báo hết mọi lệnh cấm nên nhiều xe cứ đạp 90 xong bị ngoắc vô hết, hôm qua mình đi nhiều xe dính lắm.
Em thấy cái bảng đó nhưng cũng ko dám đạp vì nó ở trong đoạn đông dân cư :) .Còn chỗ khai báo y tế khi vô hay ra VT nó cũng ko tháo mấy cái biển 50-20 trong khi cái trạm nó dẹp rồi, conan nó mà đứng đó thì có bánh mì ăn tới tấp.
Con mạ tụi GTVT ,bảng thì nhập nhèm, đường thì bự, ko thấy bảng gì thì chạy 50-60 cho chắc

Hạng B1
10/9/16
87
69
18
Tây Ninh
Tốt nhất bây giờ ra đường nếu có phân cách cứng thì chạy 60, không có thì chạy 50. Thà để anh em bạn hữu chê bai chạy yếu còn hơn cống nạp cho bọn ăn bẩn, xem chúng nó lấy gì bỏ vào mồm.