Tập Lái
28/11/17
14
7
3
45
Tiền nào của nấy thôi bác ơi, Mas có cái vị trí ngon quá rồi, mấy người ở đó ôm hàng thơm vì giá cứ lên từng ngày =)))

Em cũng muốn ôm một căn nhưng chính vì giá nó lên từng ngày nên em kg đủ xèng- mà nhỡ bong bóng BĐS nổ kg các bác?
Replied by Otosaigon

Tập Lái
28/11/17
14
7
3
45
Bác đầu tư cho thuê thì e khuyên bác chọn đầu tư quận 2, khu này trong tương lai thì quy hoạch là khỏi chê, lúc này thì giá cho thuê những căn hộ tại đây sẽ cao hay bác muốn bán lại chỉ cần hô sẽ có người mua lúc đó chỉ chốt lời. Quận 4 bây giờ đất chật người đông, tiện ích cũng chỉ siêu thị này nọ, không bằng ra quận 2 từ bây giờ, sau này giá tăng mà tiện ích nhiều vô số. Có dự án Gem, mặt tiền cao tốc long thành, gần sát tuyến Metro, và ngay khu thể thao quốc gia sau này sẽ tổ chức seagame 31.

Nhưng sao e thấy quận 2 giờ giá ảo quá bác?
Replied by Otosaigon

Tập Lái
28/11/17
14
7
3
45
E cũng muốn rước em Masteri thao điền, khổ nỗi giá tăng từng ngày nên khi em gom đủ lúa thì giá lên mịa nó rồi. Mà Q2 giờ sao e thấy giá ảo quá? Toàn 46-58m/m2? New city chất lương mot sao mà giá năm sao. Nói dại Có khi nào nổ bong bóng kg các bác?
Replied by Otosaigon

21/9/11
1.659
31.121
113
Centara Thủ Thiêm bác có quan tâm không? 2pn khoảng 2.4tỷ vị trí ổn, tiện ích đủ, thiết kế hợp lý.

Hạng B2
8/1/16
352
532
103
với tài chính 2 đến 2.5 tỷ em nghĩ bác nên đầu tư căn hộ khách sạn ngoài nha trang thì sẽ có lợi nhuận tốt hơn, em biết 1 dự án của chủ đầu tư cực uy tín, bác sẽ kí cam kết với chủ đầu tư cho thuê lại 8%/năm. bác không cần lo nghĩ về tìm khách cho thuê, mà lại là sở hữu vĩnh viễn nhé, hiện đã xây hoàn thiện và chỉ mới bán giai đoạn đầu, đặc biệt dự án này đạt chuẩn 4* ạ. nêu bác cần thêm thông tin để đầu tư bên này thì inbox em sẽ cho thêm thông tin nhé.
Inb em nhé bác

Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
mình chưa biết Millennium, để mình xem. Chứ Tresor giá cao quá, ko xứng đáng
giá thấp hơn tý nhưng thoáng ko bị chắn view nhiều như Tresor
3pn 105m2 tầm 7 tỷ có VAT view đẹp bao từ Q8 đến Q1

Tập Lái
21/10/16
5
28
13
39
Inb em nhé bác

Em đang có 1 căn hộ khách sạn, mặt tiền Trần Phú, sở hữu 50 năm, giá 2,2 -2,3 tỉ view trực diện biển. Full nội thất cho thuê chuẩn ks. Đã đi vào hoạt động. Còn sở hữu 48 năm. Bác quan tâm inbox em nhé
P.s: ko phải Mường Thanh nha bác, hàng Mường Thanh em ko chơi >_<. Căn em nói ngay trung tâm luôn