Hạng B2
17/2/06
313
11
18
RE: Có thất vọng lần 3 không?

Trích đoạn: songlam

Trích đoạn: Anh_Vu

Em nghe nói , tại J có một hiệp hội các chủ Doanh nghiệp . Chi phối ...
Người đứng đầu , là anh cả TO . Hon cũng có trong đó .
Tại thị trường Mỹ , mấy thắng này đánh nhau kịch liệt . Và như các bác thấy , người chết là ... các hãng Mỹ .

Bác nói thế, thế ở VN (doanh sô VAMA tháng 7) Toy bán được nhiều xe thế, có chia lại lợi nhuận cho Mitsu và Mazda ko bác? :D

Em sẽ cố gắng tham gia hiệp hội này ( nếu E là người J , dòng dõi Samurai )
Bác ủng hộ E nhé . Nếu có thông tin này , E điều đình với chúng nó , chia với bác .

Và bác nhớ mua xe J nhé . :D

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113

Nói là nói vậy thôi chưa năm xưa, thằng Nissan thua lỗ liểng xiểng có thấy anh Samurai nào đứng ra gánh vác đâu lên phải nhờ anh Ghosh mũi lõ tóc xanh bay qua đỡ lấy! Thời buổi cạnh tranh, họ có hiệp hội cũng chỉ giải quyết một phần thôi! tuy nhiên củ chuối ở đây không phải là bọn VAMA mà là ở các đầy tớ ngồi trên cao vạch ra cs đó thôi các bác ơi, chả nơi nào như ở VN, NTD bị bóc lột thế mà vẫn cứ nhe răng ra cười mới hay chứ!

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Em nghe nói , tại J có một hiệp hội các chủ Doanh nghiệp . Chi phối ...
Người đứng đầu , là anh cả TO . Hon cũng có trong đó .

Cùng hội cùng thuyền nên nó bàn với nhau thế này,

Toy à, mày chén no rùi, bây giờ để cho tao chén. Mà tao muốn chén được thì phải hạ giá chút... thế nhá...:D

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

HÌ..hì...vấn đề o chỗ...không hy vọng sẽ không thất vọng...!Bình tĩnh đón nhận sụ thật....hi..hi..!

Hạng C
30/12/04
834
67
28
50
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn

quen với thất vọng rồi nên lẫn thứ mấy không quan trọnh nữa...còn bác Hùng từ ngày đổi ghế chẳng thấy nói gì hay nữa cả!

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Các bác mới bàn sơ sơ mà em thấy như mình đang tắm "bùn" chứ hổng phải bùn không thôi.:D Thôi thì rèn luyện tính kiên nhẫn vậy, rất tốt khi lái xe:D

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Thất vọng vài lần rồi nên thêm 1 lần nữa cũng... thế thoai. Mà có khi giá nó "hợp lý" thì lại khối bác thất vọng hơn ấy chứ, vì chót "cưới" vợ 2 rồi :D

Hạng F
14/9/04
9.900
27.204
113
Q3

Sự bât qáu tam, mới 2 lần hà bác sống lầm ơi, bleh [8D]