Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
Từ năm ngoái đến nay...

1. Câu nói " không thể hy sinh quyền lợi người tiêu dùng mãi" ...THẤT VỌNG

2. Nhập xe cũ....THẤT VỌNG

3. Giá xe Honda Civic.... liệu có thất vọng lần thứ 3???:D:D:D

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
RE: Có thất vọng lần 3 không?

hehehehe ... em nghĩ bác lại thất vọng thôi ...

chẳng có lý do gì Honda lại tự nguyện giảm giá "đáng kể" so với các mẫu xe tương đương của các hãng khác ... có chăng là thêm các option khác thôi ...
:D

Hạng B2
17/2/06
313
11
18

Hình như người nói không làm , còn người làm không nói , bác ạ .
(... nhưng mà Câu nói " không thể hy sinh quyền lợi người tiêu dùng mãi" ... đâu phải do người " Tiêu dùng " nói ?)

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

chẳng có lý do gì Honda lại tự nguyện giảm giá "đáng kể" so với các mẫu xe tương đương của các hãng khác ... có chăng là thêm các option khác thôi ...

Xu hướng giá xe hơi VN phải giảm trong thời gian tới.... (hic hic vẫn câu nói bác Hùng)
- Giá Honda ngang ngửa với xe các hãng khác..... người tiêu dùng lập tức quay ngược 180 độ với Honda ngay...:D Chảy lẽ nó có 1 mặt hàng mà đầu tư mấy chục triệu USD để lèo tèo giống như mấy công ty VAMA à...

- Câu nói "Đi trước là khôn..." Honda có tiên phong giảm giá trước không? Cũng như Honda tiên phong áp dụng công nghệ mới nhất của dòng xe Civic tại VN?

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM

Rồi các bác sẽ lại thất vọng lần 3 thui!:(:(:(

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

E thì thất vọng trước cả lần đầu tiên cơ, nên bây giờ không có cơ hội thất vọng nữa:D:D:D

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

bác đã thấy ai tự lên gối vào bụng mình chưa.....hoặc là tự tai bóp ....:D

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Xu hướng giá xe hơi VN phải giảm trong thời gian tới.... (hic hic vẫn câu nói bác Hùng)
- Giá Honda ngang ngửa với xe các hãng khác..... người tiêu dùng lập tức quay ngược 180 độ với Honda ngay... Chảy lẽ nó có 1 mặt hàng mà đầu tư mấy chục triệu USD để lèo tèo giống như mấy công ty VAMA à...

- Câu nói "Đi trước là khôn..." Honda có tiên phong giảm giá trước không? Cũng như Honda tiên phong áp dụng công nghệ mới nhất của dòng xe Civic tại VN?

thì cũng dự đoán cả mà bác ... túm lại mọi quyết định của doanh nghiệp là do lợi nhuận & chiến lược kinh doanh ... Nếu Honda bán giá ngang ngang với các hãng khác thì cũng bình thường thôi mà ... tội gì đánh nhau giữa các hãng ôtô làm gì phải không bác ... đây là nói trên quan điểm của các hãng sx xe nhá bác

Hạng B2
17/2/06
313
11
18

Em nghe nói , tại J có một hiệp hội các chủ Doanh nghiệp . Chi phối ...
Người đứng đầu , là anh cả TO . Hon cũng có trong đó .
Tại thị trường Mỹ , mấy thắng này đánh nhau kịch liệt . Và như các bác thấy , người chết là ... các hãng Mỹ .

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: Anh_Vu

Em nghe nói , tại J có một hiệp hội các chủ Doanh nghiệp . Chi phối ...
Người đứng đầu , là anh cả TO . Hon cũng có trong đó .
Tại thị trường Mỹ , mấy thắng này đánh nhau kịch liệt . Và như các bác thấy , người chết là ... các hãng Mỹ .

Bác nói thế, thế ở VN (doanh sô VAMA tháng 7) Toy bán được nhiều xe thế, có chia lại lợi nhuận cho Mitsu và Mazda ko bác? :D