Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Bác Nắng cho mấy cái hình giới thiệu (em không nói là Show hàng đâu, vì nghe không hay lắm... hehe...) thì mới đắt hàng được! Cứ post bài chay thế vầy em nghĩ không ổn ạ!

@BXTien: Sao em chỉ thấy bác post bài ở những thread có yếu tố NN này là sao??

Hạng D
19/9/09
1.369
89
48
51
Karaoke KTV
Bên e có tài xế chuyên nghiệp, khi nào cần bác alô tụi e sẽ phục vụ hết mình.
Cuối tháng này cty e cũng đi chơi ở VT, nếu đc thì kết hợp nhé bác

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Các bác ơi, tình hình là vẫn chưa thiết kế được chuyến đi nào cho mấy nhỏ. Nhưng các bác đã hỏi thì em xin trả lời là các cô gái văn phòng này từ 23 đến 27 tuổi, tất nhiên trong văn phòng có 3 nam thì có vợ rồi và các bà già thì không tính. Vì vậy tụi nó than làm việc tối ngày ko có cơ hội đi picnic giao lưu nên đứa em gái em mới đi hỏi chị xem có văn phòng nào quen biết ko để đi chung cho vui chứ có mấy đứa lèo tèo đi chán lắm. Gặp phải chị già thì tòan bạn bè già nên mới nhờ các bác giúp đỡ, mong các bác giữ bí mật giùm ko tụi nó biết thì... treo cổ em ạ.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Cuối tháng này hả bác? VP tụi nó ở quận 1, VP bác ở đâu? có gì PM cho em nhé.
vuthanh02000 nói:

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Bác vô lại topic này thì PM cho em già nhé, vì từ khi em nói cuối tháng này có VP "thằng em" đi Vũng tàu thì tụi nhỏ liên tục gọi điện hỏi VP nào? bên đó làm về cái gì? bao nhiêu người? bao nhiêu males bao nhiêu females v.v... thì em cứ chỉ ậm ừ... thôi ạ. Vì ko dám tiết lộ em rao nhu cầu picnic của tụi nó trên mạng nên đành chờ bác PM cho em vậy. Tụi nó mà biết thì treo cổ em già này mất bác ạ. Em ko PM cho bác được vì diễn đàn này đòi hỏi 50 posts rồi mấy trăm rewards gì đó nữa... thanks bác trước.
vuthanh02000 nói:

Hạng C
6/11/09
592
5
18
Sao bác ko tuyển người kèm thêm cho mấy cái Bằng B2 nhỉ, giống hội chị em OS đó. đi chơi vài buổi là lên tay/chân ngay.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Có hội chị em OS nữa hả bác? có gì bác chỉ bảo em với, em lọ mọ vô được trang oép này là may lắm rồi chứ cũng ko thành thạo lắm bác ạ, tuổi cao rồi nên ko lanh lẹ như các bác trẻ nữa
Nếu được bác chỉ em vài đường cơ bản để em truyền đạt lại cho mấy nhỏ kia nhé, tụi nó cứ tưởng em "tuy già nhưng sành điệu" hoá ra em gà mờ lắm bác ạ. quote=Mike Delta Hotel]

Sao bác ko tuyển người kèm thêm cho mấy cái Bằng B2 nhỉ, giống hội chị em OS đó. đi chơi vài buổi là lên tay/chân ngay.
[/quote]

Hạng B2
24/6/10
107
0
0
36
Sài Gòn
holidayinvietnam.net
Đi Picnic bây giờ đi Miền Tây hay lắm các bác ơi! Cần tư vần gì về miền tây hay các diêm đên hấp dẫn gia cả ưu đã cứ contact cho Toàn, minh sẽ san sang giúp đỡ member tren OS này!
Ym: toan_datvietravel
Mobile: 0906332251

Hạng B1
14/6/09
92
0
0
@nangSG: nếu bác không ngại thì bữa nào giao lưu với công ty bên mình, cũng có một số BS chưa có gia đình bác ạ! ^^

Status
Không mở trả lời sau này.