Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
@Moxie: muốn vô phòng kín hông ? CN này mang laptop ra sân bóng em chỉ cho và nộp thóc để vào phòng kín luôn. Anh em đã nộp đầy đủ cho em, mỗi người 100 Obama như bên XNL đang rùm beng đó. he he he

@Kingo: Kingo vô cả khúc ! Đám cưới xong vàng đeo đầy cả 2 tay 2 chân của cả 2 vợ chồng ! Giờ này "bẻ" bớt tí xíu cũng "thơm phức" hen ! ha ha ha

@pvht: xúi bậy nhen. Má 7 mà làm thiệt là "hết" tai luôn ! Gì chứ mấy cái này Má 7 dễ tin lời người khác mà làm đại lắm ! Em sợ.....

@Vucamry: dạo này không thấy xuất đầu lộ diện gì ráo ! CN này ra sân A41 Cộng Hoà "nộp mạng" nhé ! he he he

@Lovecars: bán được căn hộ HV đang giữ vàng mà sợ gì trời ! hè hè

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
em hỏi thật cácba1c...mất tiền như bác Kên Lông nên buồn hay vui vậy ?? vì em cũng mất 1 số tiền như bác Kên Lông....mà ông bà ta nói Của đi thay người....ko biết thế nào........

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
anh_sai_lam nói:
em hỏi thật cácba1c...mất tiền như bác Kên Lông nên buồn hay vui vậy ?? vì em cũng mất 1 số tiền như bác Kên Lông....mà ông bà ta nói Của đi thay người....ko biết thế nào........
uhm, e hèm, ah.............. em hổng biết nữa ! Bữa nay thì lại mất thêm cặp nữa rồi ! hic hic

Hạng D
21/7/09
1.342
1.058
153
HCM CiTy
keenlon nói:
anh_sai_lam nói:
uhm, e hèm, ah.............. em hổng biết nữa ! Bữa nay thì lại mất thêm cặp nữa rồi ! hic hic
Em nghĩ bác nên ngừng thì hơn , kô khéo mai mốt mất luôn gạt nước .

Hạng F
9/8/09
6.395
68.689
113
TFC
xaydungquocgia.com
XíchLôĐiện nói:
keenlon nói:
anh_sai_lam nói:
Em nghĩ bác nên ngừng thì hơn , kô khéo mai mốt mất luôn gạt nước .

Cái gạt nước thì mất lâu òy!

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
Nổi buồn ck! bởi vậy hôm trước nghe Kenloon vè: "bao giờ ck lên 1000đ, giật mình, tưởng gặp những người cùng khổ giống mình,
ai dè lúc đó Kenloon chưa khổ, giờ mới lỗ, 2008 em mất nguyên cái E280 đó, bởi vậy, nghe chữ C là mệt: ck..chứng khoán, cb.. cờ bạc (thua ck cả nhà em bảo em máu xấu cờ bạc), cu...

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
keenlon nói:

@Lovecars: bán được căn hộ HV đang giữ vàng mà sợ gì trời ! hè hè
Em mệt vì trước đây do tình thế mà em fải chấp nhận mượn vàng giải quyết việc làm ăn tỉ giá có 25 giờ kiểu này em mất chiếc Dylan rồi đó bác,cày để dành thì khó mà sao tiền nó ra đi dễ dàng và nhẹ nhàng ghê,hixhix.Pùn ko muốn đi đâu chơi luôn:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
keenlon nói:
anh_sai_lam nói:
Bác than hơi sớm đó

Em vẫn gồng mình chờ nó quay đầu thì than luôn 1 lần : TLH(31.5)->11.1 / EFI(21.0)->8.9 / PVL(39.7)->11.8....ặc...ăc.....
Trước đó đã cắt lỗ TB 20%: ITA/KBC/NBB/KSS/CMT/POTVKP/RAL/TIE/PVD

Năm nay kinh doanh nhà thì ế chỏng ế trơ, chứng thì tụt thảm, công ty thì lình xình:D

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
Em biết chổ "xả xui" nè !
nhưng khi Pác "hên" sao im thin thít nhiểy ??? còn lúc "gặp xui" thì rên ầm ầm ...

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
Pác KEENLON là người ngồi Gần hay Xa cái vô-lăng như trên avatar ???