Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
SUV7Seats nói:
keenlon nói:
anh_sai_lam nói:
em hỏi thật cácba1c...mất tiền như bác Kên Lông nên buồn hay vui vậy ?? vì em cũng mất 1 số tiền như bác Kên Lông....mà ông bà ta nói Của đi thay người....ko biết thế nào........
uhm, e hèm, ah.............. em hổng biết nữa ! Bữa nay thì lại mất thêm cặp nữa rồi ! hic hic
Bác than hơi sớm đó

Em vẫn gồng mình chờ nó quay đầu thì than luôn 1 lần : TLH(31.5)->11.1 / EFI(21.0)->8.9 / PVL(39.7)->11.8....ặc...ăc.....
Trước đó đã cắt lỗ TB 20%: ITA/KBC/NBB/KSS/CMT/POTVKP/RAL/TIE/PVD

Năm nay kinh doanh nhà thì ế chỏng ế trơ, chứng thì tụt thảm, công ty thì lình xình:D

Ặc, ặc, nghe còn thảm hơn em nữa ! Chóng mặt ghê chưa !?!?!?

Nhưng em lại được cái là cái vụ nhà cửa thì vẫn còn sống được bên Q.7 ! he he he. KS của em thì cũng có cơm chứ hông đến nổi chỉ có cháo ! Chỉ dính cái chứng thôi cũng oải cả người !

Năm nay ai làm ăn cũng chẳng gặp may. Cuối năm nay phải cúng lớn thôi ! ha ha ha, hy vọng năm sau Thần Tài gỏ cữa Việt Nam !

Bác SUV7: bữa nào rảnh thì up dùm em cái bản ROM của bác đang có cho thằng HD2 của em với. Nhìn cái giao diện cũ này riết .............. thấy chán ghê ! hi hi hi, cảm ơn bác SUV7 nhen.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Lần sau em mang laptop theo khi đi of cafe Rose, chắc phải cuối tháng :D. Thứ 7 này em vù về Tiền Giang rồi :D

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
KEKs ONE nói:
Em biết chổ "xả xui" nè !
nhưng khi Pác "hên" sao im thin thít nhiểy ??? còn lúc "gặp xui" thì rên ầm ầm ...

Bình thường thì đâu có ai khoẻ mạnh mà lại đi gặp bác sỹ khám bệnh làm chi trời ! he he he

Em là "thằng" ngồi đằng sau con gái em ạ ! Câu hỏi của bác làm em ..............