Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Thời gian trôi nhanh quá với người bên ngoài, trong đó chắc không nhanh vậy. Nhớ vụ em Kim Anh, xem lại đã từ 2009, chuyện cứ như hôm qua.

• Like
Reactions: diluantran
Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
Sao không dc vậy bác? Có quy định nào không cho bác ý làm tiếp không?
Bác sĩ để hành nghề phải có tiêu chuẩn đạo đức, BS này có trọng án làm chết và bị thương 10 người không đủ tư cách hành nghề, nhất là hành nghề liên quan đến sinh mạng các em nhỏ, mầm non tương lai của đất nước.

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
Trường hợp này rất ủng hộ nè. Cho ảnh về làm việc giúp ích cho xã hội.
cho anh này ở trong tù có lẽ có ích cho XH hơn, nó răn đe những người lái xe không tỉnh táo gây tai nạn , coi thường mạng sống người khác.

Hạng D
15/6/12
1.521
674
113
45
Bác sĩ để hành nghề phải có tiêu chuẩn đạo đức, BS này có trọng án làm chết và bị thương 10 người không đủ tư cách hành nghề, nhất là hành nghề liên quan đến sinh mạng các em nhỏ, mầm non tương lai của đất nước.

Em thấy bác này rất thích nói ngược cho sướng cái miệng, hoặc cho nổi tiếng vv ... không có suy nghĩ gì cả :)

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
Em thấy bác này rất thích nói ngược cho sướng cái miệng, hoặc cho nổi tiếng vv ... không có suy nghĩ gì cả :)
không nói ngược, hắn ta cán chết và làm tàn phế nhiều người, bị xử tù 7 năm, ở tù chưa đủ ngày ra thì hành nghề bác sĩ thì nếu thân nhân hay con bác dám cho kẻ làm chết người chưa đền xong tội, này khám, mổ xe con bác không ?
Ở các nước cũng vậy muốn hành nghề BS phải có đạo đức tốt, không có tiền án.