Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
Thoi cac bac,

danh nguoi u oi chay di , ai danh nguoi chay lai,

tai ai nan change ai muon, va 3 nam tu cai Tao, cung du de bs nhan thay lol lam, voi lai, bs cung da nhan truc duoc hai qua vu tai nan, sau Khi ra too lai xa noi bs se ties tuc kha can phuc hau qua do.

Bs cung dang duoc dat hon nhung Anh giant ho khac, so Ho ko chiu luon hoan luong

• Like
Reactions: harryphan
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Thoi cac bac,

danh nguoi u oi chay di , ai danh nguoi chay lai,

tai ai nan change ai muon, va 3 nam tu cai Tao, cung du de bs nhan thay lol lam, voi lai, bs cung da nhan truc duoc hai qua vu tai nan, sau Khi ra too lai xa noi bs se ties tuc kha can phuc hau qua do.

Bs cung dang duoc dat hon nhung Anh giant ho khac, so Ho ko chiu luon hoan luong
Bác viết lỗi chính tả và không có dấu đọc đech hiểu Bác nói gì luôn.

• Like
Reactions: HP HCM and achxi
Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Bác sĩ để hành nghề phải có tiêu chuẩn đạo đức, BS này có trọng án làm chết và bị thương 10 người không đủ tư cách hành nghề, nhất là hành nghề liên quan đến sinh mạng các em nhỏ, mầm non tương lai của đất nước.
- bác không nói chẳng ai bảo bác câm cả.

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
không nói ngược, hắn ta cán chết và làm tàn phế nhiều người, bị xử tù 7 năm, ở tù chưa đủ ngày ra thì hành nghề bác sĩ thì nếu thân nhân hay con bác dám cho kẻ làm chết người chưa đền xong tội, này khám, mổ xe con bác không ?
Ở các nước cũng vậy muốn hành nghề BS phải có đạo đức tốt, không có tiền án.

Kiện đi anh, kiện ông nào ký giấy đặc xá đi. Ngon :D

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Bác viết lỗi chính tả và không có dấu đọc đech hiểu Bác nói gì luôn.

Em thử dịch 1 đoạn :
Thời các bác. đánh người yêu đến nôn ói tiêu chảy, ai đánh người vừa chạy vừa lái, tại ai nản, thay đổi ai mướn, và 3 năm tự cài Apple cũng đủ để bs nhàn thây, lời lắm, với lại bs cũng đã nhận trực, được hái quả, sau khỉ ra tu, lại xa nơi bs, sẽ tiếp tục khắc phục hậu quả đó. BS cũng được đắt hơn những anh Hổ khổng lồ khác, sợ hổ không chịu luôn, hoãn lương.
Em dịch vui thôi, nếu không đúng các bác tha cho em :3dcuoi:

danh nguoi u oi chay di (đánh người yêu đến nôn ói tiêu chảy), ai danh nguoi chay lai (ai đánh người vừa chạy vừa lái), tai ai nan change ai muon (tại ai nản, thay đổi ai mướn), va 3 nam tu cai Tao (và 3 năm tự cài Apple), cung du de bs nhan thay lol lam (cũng đủ để bs nhàn thây, lời lắm), voi lai, bs cung da nhan truc duoc hai qua vu tai nan (với lại bs cũng đã nhận trực, được hái quả), sau Khi ra too lai xa noi bs se ties tuc kha can phuc hau qua do (sau khỉ ra tu, lại xa nơi bs, sẽ tiếp tục khắc phục hậu quả đó) .

Bs cung dang duoc dat hon nhung Anh giant ho khac, so Ho ko chiu luon hoan luong (BS cũng được đắt hơn những anh Hổ khổng lồ khác, sợ hổ không chịu luôn, hoãn lương)

Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113
bác ấy gần nhà mình, từ lúc đi tù thì phòng mạch đóng cửa, vợ bác ấy vẫn hằng ngày lái xe đi làm , đổi qua focus 2.0