Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
thầy thợ vừa làm vừa chỉ cho coi rõ ràng rất tận tình, chi tiết từng món xong hô "tất cả đều là đồ zin" : đố chủ thớt biết zin hay không

Hạng B2
9/12/12
119
0
16
65
Xe Dream chảy xăng bác đưa tiệm làm phục hồi pontu thôi chứ mua riêng con pontu thả vào cũng vô ích, vì lổ mà pontu đóng nút vào đã mòn ô van hết rùi kô kín nữa.
Pontu Thái of Thành Đạt Centa chuyên bình xăng con nhập về có bán đầy ngoài các tiệm phụ tùng xe gắn máy và chợ Tân Thành đó, nhưng tôi tư vấn bác nên chạy xe đi làm lại pontu mới được.

Tập Lái
3/4/07
32
1
6
có bác nào rành cách rửa bộ chế hòa khí k hd + hình minh họa cho mình với,tks

Hạng B2
27/12/12
101
3
18
Em đoán chắc zin được năm bảy phần

BANH_TET nói:
thầy thợ vừa làm vừa chỉ cho coi rõ ràng rất tận tình, chi tiết từng món xong hô "tất cả đều là đồ zin" : đố chủ thớt biết zin hay không

Tập Lái
1/4/13
31
0
0
40
Bình Dương
cunconiuiu nói:
Em đoán chắc zin được năm bảy phần

BANH_TET nói:
pontu thì Zin mới được à ??? pontu chỉ dùng để đóngmở thôi, Thành Đạt vẫn tốt chán hihi, nếu không muốn thì mua bình xăng mới đi là Zin toàn phần á, tầm 800k -1 củ

Hạng B2
9/12/12
119
0
16
65
Hi,
Bác coi chừng xe có bị rút trộm xăng kô?
Chảy xăng thì phải thấy xăng chảy nhỏ giọt hoặc lênh láng dưới nền nhà.
Xe hao xăng cũng uống xăng lắm chứ! kô cần chảy xăng bác cũng đủ nghèo rồi.
Phải ra tiệm phục hồi bình xăng con, hư gì làm đó, hao xăng chảy xăng nếu bị hai thứ thì làm cả hai hoặc thay luôn bình xăng con mới cho kinh tế hơn là sửa.