Tập Lái
27/8/06
25
0
0
43
RE: Con Fiat nhà iem :))

Con vợ em nó cũng bị hiện tượng như bác là bật điều hòa thì nhiệt độ về mo luôn
Em co hỏi cậu ở gara cậu bảo mất van điều nhiệt thê mà ko hiểu sao em đưa xe về cho ông già em chạy em ra thợ kiểm tra bọn nó bảo hỏng kim đồng hồ và hôm rồi em về chạy y như ràng đồng hồ ngủ hẳn rồi chẳng nhúc nhích gì nữa cả
nhưng e ko hiểu bọn thợ làm gì mà kim đồng hồ nó cứ nằm lưng chừng chứ ko ve mo hẳn
mong các bác biết chỉ em với ko biết cậu thợ kia có chơi đểu gì ong già mình ko vây

Tập Lái
27/8/06
25
0
0
43

Phiền bác Em hỏi thêm bác ti rằng bảo hiểm xe có những loại nào Em tính mua bảo hiểm thân vỏ và máy cho vợ hai em nhưng chưa biết co những loại nào cả bác co biết chỉ dẫn em với
Hôm nào vào ĐN sẽ hậu tạ bác sau

Hạng B2
22/6/06
336
1
0

Trích đoạn: cuonghq

Em co hỏi cậu ở gara cậu bảo mất van điều nhiệt thê mà ko hiểu sao em đưa xe về cho ông già em chạy em ra thợ kiểm tra bọn nó bảo hỏng kim đồng hồ và hôm rồi em về chạy y như ràng đồng hồ ngủ hẳn rồi chẳng nhúc nhích gì nữa cả
nhưng e ko hiểu bọn thợ làm gì mà kim đồng hồ nó cứ nằm lưng chừng chứ ko ve mo hẳn
mong các bác biết chỉ em với ko biết cậu thợ kia có chơi đểu gì ong già mình ko vây

Ôi bác kỳ vọng gì vào em, thằng mới cầm vô lăng chưa hết một tháng :D
Bác vào cái link này nè, chắc sẽ có người giúp bác[8|]
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=115831

Hạng C
19/4/06
503
7
0

xe bác do thợ thử tiếp mát trực tiếp ở núm báo nhiệt lâu quá làm hỏng đồng hồ rồi( bây giờ chắc kim đồng hồ đứng im ở 1 vị trí)
Trích đoạn: cuonghq

Tập Lái
27/8/06
25
0
0
43

Ôi thế thì toi rồi còn gì
Cảm ơn bác. Để về em xem lại xem thế nào. Xin hỏi các bác luôn em đem đi sửa thi nên đến gara nào hả các bác .Em ở HN

Hạng B2
9/8/06
109
0
0
50
Vung tau

Bác @do_quang: mua bão ngoài đó, gia đình và vợ hai của bác có gặp phải khó khăn gì không? bác post lên cho ae cùng chia sẻ.

Hạng B2
22/6/06
336
1
0

Trích đoạn: toiyeuoto

Bác @do_quang: mua bão ngoài đó, gia đình và vợ hai của bác có gặp phải khó khăn gì không? bác post lên cho ae cùng chia sẻ.

Muốn post cho các bác xem lắm nhưng toàn thành phố mất điện
Đây là mấy giọt còn trong UPS đem nối vào modem ADSSL mới vào được Internet.
Nói chung là kinh hoàng, cứ như là phim của Holywood[:eek:]

Hạng B2
22/6/06
336
1
0

Trích đoạn: toiyeuoto

Cát bãi biển ướt đẫm nhưng vẫn bị gió thổi bay lên lấp rất nhiều đoạn trên đường Sơn Trà - Điện Ngọc
Ảnh chụp luc 9g sáng, trước khi tâm bão đi qua 30phút
Ảnh đã được qua photoshop để làm trong, loại bỏ lớp màn mù mưa thì thấy những mảng cát đang bay

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/6/06
336
1
0

Các bác xem con fiat nhà em trong buổi sáng "chiến đấu" với bão :D
Về đến nhà thấy cát phủ đầy từ các khe cửa đến khoan máy. Cửa kính lúc bấm lên xuống cát cọ vào mặt kính kin kít. Các dịch vụ rửa xe thì đóng cửa vì không có điện, em phải xách nước giếng về tăm srửa cho em nó cảe buổi mới thấy yên tâm :D