Tập Lái
28/4/08
40
0
0
53
Bác lại không tin nhân dân rồi. Em không còn gì để kễ nữa đâu (trừ khi sau này quyết định làm tới thì sẽ hầu các bác tiếp). Bữa trước là thực sự không có thời gian để viết lại thôi, đâu muốn bắt các bác phải chờ đợi.

Hạng B2
5/9/09
464
20
18
Ở 1 thớt khác đã có người gọi điện cho VOV giao thông hỏi về vấn đề này và đuợc trả lời là ko được quẹo trong mọi trường hợp rồi mà??? Chẳng biết ai đúng ai sai nữa, nhưng gặp trường hợp như vầy thì hiếm ai đủ bản lĩnh như bác Metocdo, kính phục bác

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Vậy là hết rùi hả bác, đọc từ đầu đến cuối bài của bác mờ cả mắt nhưng đã he he... em ước gì đủ can đảm như bác :D. Em hỏi thêm tí, bác có phải tư vấn xxx nào trong vụ này không? Hay là bác có thẻ gì gì không mà bác oai quá đi

Hạng D
13/1/10
2.009
40.515
113
53
Thật sự những khi em bị xxx thổi toàn là những lúc có việc gấp, nên để tiết kiệm thời gian thì ...

Hạng C
26/11/06
561
3
0
Diana nói:
Ở 1 thớt khác đã có người gọi điện cho VOV giao thông hỏi về vấn đề này và đuợc trả lời là ko được quẹo trong mọi trường hợp rồi mà??? Chẳng biết ai đúng ai sai nữa, nhưng gặp trường hợp như vầy thì hiếm ai đủ bản lĩnh như bác Metocdo, kính phục bác

Bác có nhầm gì không? Không được quẹo trong mọi trường hợp thì dẹp luôn con đường đi chứ để làm gì nữa. Hàng ngày em đi làm qua ngã tư NKKN và Trần quốc Toản và vẫn quẹo phải trước đèn đỏ đó thôi!
Như vậy là rõ ràng rồi: Được phép quẹo phải ở đường nhánh trước cột đèn giao thông mà không phụ thuộc vào tín hiệu đèn.

Hạng C
28/12/09
508
83
28
Nghe bác kể đến đoạn cuối mới thật sự thấy con đường đấu tranh của bác nó gian nan quá. Đúng là không nhiều anh em làm được điều này, vì đa số không muốn day dưa mất thời gian với xxx hay có việc gấp nên đành phải lì xì mà lòng không muốn.
Có thể qua câu chuyện của bác, anh em OS sẽ không đưa tay móc bóp mỗi khi xxx thổi còi. Chờ tin mới của bác. Có lẽ xxx trẻ alo cho bác metocdo thỏa thuận rồi