Hạng C
17/6/15
815
1.346
93
Toàn đi lừa khách có nhu cầu thực tế, tạo sốt ảo. Cứ nhìn HEAD Honda ở VN bán xe máy đủ hiểu cái cách mà Honda điều hành bán hàng như thế nào. Nói chung vắng mợ này, chợ vẫn sôi động như thường. Chỉ thấy cái kiểu bán hàng này ko có thiện cảm chút nào hết
Mình cũng nghĩ HD coi thường khách hàng quá!

• Like
Reactions: sontung
Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Honda ah, 2017 rồi kg phải như 20 năm trước thời hội nhập đâu nhé.
Bây giờ muốn mua chiếc 2 bánh thì còn phải đắn đo với Hon một chút, nhưng đó là chuyện của hai bánh. Đừng mang cái suy nghĩ của 2 bánh đó mà áp vào thị trường 4 bánh của VN nhé.
Mua xe giờ Sale nó mang xe đến tận nhà nó giới thiệu còn chưa ăn ai. Ở đó mà làm ba cái trò bá dơ.
Tác dụng ngược lớn lắm.
Bác nói chí phải !
Kiểu kd nghĩ một mình một chợ, chuyện của ngày xưa ...

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:p toàn lừa đảo bá dơ. Logo "TÔI YÊU VIỆT NAM ĐỒNG" muôn đời vẫn đúng. Hy vọng mọi người tẩy chay cho nó bớt chảnh chó, ế thấy bà nó luôn

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Đại hạ giá để xả hàng tồn thì hãng nào cũng có. Vấn đề chỉ là ở VN Honda là 1 thương hiệu mạnh với cả nhiều người cũng muốn mua CR-V nên mới tạo thành cơn sốt ảo như thế. Như Grand Vitara cũng giảm giá khủng 170 tr mà có thấy cơn sốt nào đâu. Em mà có tiền em mua luôn Grand Vitara 699 tr nhập Nhật hẳn hoi, việc gì phải bon chen xâu xé mấy em CR-V lắp ráp trong nước cho nó nhọc cái thằng người :D