Thảo Luận Chung Công an Giao Thông Đồng Nai

Hạng C
5/10/15
705
711
93
dautramconyeu.com
em trả lời luôn cho bác.
1. toàn tỉnh đồng nai đồng qua bưu điện nên éo cần phải đề nghị với tụi nó.
2. Chẳng thái độ gì vẫn mềm mỏng khi nào mình quậy thì nó mới cứng.
3. mặt sau biên bản là số di động của người bưu điện chuyên làm việc đóng phạt, gọi để được tư vấn
hết bài
Tồ lô nè
e k nói gì cả, e chỉ biết là luật cho phép đóng qua bưu điện

2 là e cứng, e nói a lập bb nên lập xong đút túi đi đl tiếp.
3. Phía sau tróng trơn nha: https://m.youtube.com/watch?v=tKY7Ns-R5to&feature=youtu.be

Hạng C
19/11/09
995
800
93
Tồ lô nè

3. Phía sau tróng trơn nha: https://m.youtube.com/watch?v=tKY7Ns-R5to&feature=youtu.be
em dính BB ở suối tre mặt sau có số điện thoại của người tên Phượng là nhân viên bưu điện long khánh nghen. Chuyển tiền cho cô này có này sẽ làm tất tần tật cho mình

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Tồ lô nè

em dính BB ở suối tre mặt sau có số điện thoại của người tên Phượng là nhân viên bưu điện long khánh nghen. Chuyển tiền cho cô này có này sẽ làm tất tần tật cho mình
Chủ trương của nhà nước thì chỉ có 1.
Thực hiện thì tới 65 cách, mỗi tỉnh mỗi khác, tuỳ thuộc độ RỪNG của tỉnh đó.
Trong mỗi tỉnh sẽ có khoảng 20 cách thực hiện nữa tuỳ thuộc độ LỆ LÀNG của huyện.
Trong mỗi huyện sẽ có vài cách thực hiện tuỳ thuộc độ NGU LỲ của lãnh đạo từng thời kỳ đương nhiệm.
Tổng hợp lại có 1001 cách thực hiện một chủ trương.:mad:
Vậy cho nên thông tin của bác nào cũng được ghi nhận, vậy mới là trên đường thiên lý :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Nó không đưa hình cho bác xem mà dám phán 66/60 ah? Tình hình là bác bị QCBX bắn bằng mồm ngoài khu vực hiệu lực biển báo mà chưa kịp Photoshop -> Zalo cho xxx kiếm ăn, nay bác "phạt chịu, không van xin năn nỉ" nên chúng nó đành "miễn cưỡng" tặng bác cái BB rồi về nhà cắm đầu cắm cổ Photoshop bổ sung hồ sơ phạt đại bác cho đỡ quê thôi chới tụi nó có máy bắn đúng vị trí & chuyên đề theo luật đâu.
Thích thì bác quay lại khui hồ sơ xem hình + GPS, căn cứ QC41/2016 đập bỏ mẹ tụi nó còn kịp :p:p:p

Công an Giao Thông Đồng Nai

:eek:

:D

:confused:

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Doumar,...bức xúc quá cho tui chửi phát...

Bây giờ mỗi lần có việc đi trên đường (ở ĐN), lúc nào cũng phập phồng lo sợ đủ thứ: lớp nào TNGT, lớp nào CSGT, lớp nào tiền trạm thu phí, đường xá thì như cái nồi...đcmn.. hoa hết cả mắt, nhức hết cả đầu... giống như trong chốn rừng rú, hoang dã...

View attachment 730191
Đồng nai riết e củng chẳng muốn đi du lịch hướng ĐN luôn,e chỉ thích đi miền tây

Hạng C
5/10/15
705
711
93
dautramconyeu.com
Nó không đưa hình cho bác xem mà dám phán 66/60 ah? Tình hình là bác bị QCBX bắn bằng mồm ngoài khu vực hiệu lực biển báo mà chưa kịp Photoshop -> Zalo cho xxx kiếm ăn, nay bác "phạt chịu, không van xin năn nỉ" nên chúng nó đành "miễn cưỡng" tặng bác cái BB rồi về nhà cắm đầu cắm cổ Photoshop bổ sung hồ sơ phạt đại bác cho đỡ quê thôi chới tụi nó có máy bắn đúng vị trí & chuyên đề theo luật đâu.
Thích thì bác quay lại khui hồ sơ xem hình + GPS, căn cứ QC41/2016 đập bỏ mẹ tụi nó còn kịp :p:p:p

View attachment 731004
:eek:
View attachment 731005
:D
View attachment 731006
:confused:
camenra hành trình của em sai giờ thôi bác, các thứ khác ổn

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Hiệu lực cái bảng 60 đó không quá 200m, tụi nó phải chứng minh máy bắn tốc độ nằm trong khu vực hiệu lực (GPS phải thể hiện vị trí bắn ngay sau bảng & trước ngã 3) thì mới phạt được. Chúng nó về "PSD" tấm hình GPS/speed vào hồ sơ phạt bác rồi, mang chứng từ quay lại oánh pỏ mịa nó đi :D

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Đấy, quan trọng là cái số điện thoại màu đỏ ấy đấy.
Vừa rồi em bị phạt ở Quận 5, không có thông tin gì ráo ở đằng sau biên bản. Kết quả là không đóng phạt qua bưu điện được.
Do vậy em nghĩ mình vẫn phải yêu cầu với CSGT về việc mình muốn đóng phạt qua bưu điện.
Dấu vuông mà bác, chụp cái hình đó lại, chạy ra chỗ khắc dấu nhờ nó làm (50 ngàn) bỏ theo xe, nếu lỡ bị xxx nó tóm thì cứ lấy biên bản về đóng cái dấu đó sau lưng đưa cho bưu điện là nó nộp thay mình thôi

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Bọn nó bắn bằng mòm đó bác, nếu bác chung chi cho nó thì thôi, còn bác không chung thì buộc nó lập biên bản nhưng trong lúc thằng kia đang ghi biên bản thì nó nháy mắt thằng còn lại chụp bằng điện thoại cái hình phía sau xe bác rồi về nó sữa photoshop cái hình bắn tốc độ 66/60 của các xe khác rồi bỏ hình cái xe và biển số xe bác vào cho hợp lệ quyết định xử phạt và biên bản xử phạt đó bác, chứ trong hồ sơ nó làm hình rất mờ không xác định rõ vị trí có phải chỗ bác bị bắn tốc độ không. Em bị rồi nên em có kinh nghiệm chia sẽ với bác nhưng lúc em lên nhận quyết định xử phạt em quật banh chành trên Giao thông nên mới biết vụ này vì lúc em bị xxx nó dừng xe lại lúc em xuống xe do sơ ý em đi vòng vào trong lề sủn vào cái xe phía trước vì cái xe đó giống xe em mà có độ cái bô đôi dẹp quá nên em nhìn và nhớ cái pô xe đó, mà cái hình bọn xxx nó chụp để trong hồ sơ lại dính cái pô xe của cái xe đó nên em nhìn em nhớ ra, em quậy banh chành luôn. Cuối cùng xxx đúi lý bắt em ngồi cả ngày để gọi đồng chí xxx lập biên bản của em lên đối chất, cuối cùng đúi lý thua em nên bỏ qua (Thật ra nó cũng chả chịu bỏ qua đâu nhưng do lúc em lấy biên bản và CMND ra để làm việc với bác xxx lập biên bản em, em đã sơ ý làm rớt ra khỏi bóp cái thẻ Luật sư xuống đất nó thấy nên mới nhịn em thôi), trước khi bỏ qua nó nói tôi chưa thấy ông nào cãi cụi như ông, tôi bỏ qua cho ông đó nhưng nhớ chạy xe cẩn thận nha. .

Hạng C
5/10/15
705
711
93
dautramconyeu.com
Bọn nó bắn bằng mòm đó bác, nếu bác chung chi cho nó thì thôi, còn bác không chung thì buộc nó lập biên bản nhưng trong lúc thằng kia đang ghi biên bản thì nó nháy mắt thằng còn lại chụp bằng điện thoại cái hình phía sau xe bác rồi về nó sữa photoshop cái hình bắn tốc độ 66/60 của các xe khác rồi bỏ hình cái xe và biển số xe bác vào cho hợp lệ quyết định xử phạt và biên bản xử phạt đó bác, chứ trong hồ sơ nó làm hình rất mờ không xác định rõ vị trí có phải chỗ bác bị bắn tốc độ không. Em bị rồi nên em có kinh nghiệm chia sẽ với bác nhưng lúc em lên nhận quyết định xử phạt em quật banh chành trên Giao thông nên mới biết vụ này vì lúc em bị xxx nó dừng xe lại lúc em xuống xe do sơ ý em đi vòng vào trong lề sủn vào cái xe phía trước vì cái xe đó giống xe em mà có độ cái bô đôi dẹp quá nên em nhìn và nhớ cái pô xe đó, mà cái hình bọn xxx nó chụp để trong hồ sơ lại dính cái pô xe của cái xe đó nên em nhìn em nhớ ra, em quậy banh chành luôn. Cuối cùng xxx đúi lý bắt em ngồi cả ngày để gọi đồng chí xxx lập biên bản của em lên đối chất, cuối cùng đúi lý thua em nên bỏ qua (Thật ra nó cũng chả chịu bỏ qua đâu nhưng do lúc em lấy biên bản và CMND ra để làm việc với bác xxx lập biên bản em, em đã sơ ý làm rớt ra khỏi bóp cái thẻ Luật sư xuống đất nó thấy nên mới nhịn em thôi), trước khi bỏ qua nó nói tôi chưa thấy ông nào cãi cụi như ông, tôi bỏ qua cho ông đó nhưng nhớ chạy xe cẩn thận nha. .
Bác inbox em phát ...e muốn hỏi tí