Hạng C
21/10/19
548
440
63
41
Avậy sao không cho xe 4B đi đúng chiều, vì kẹt xe quá mới mở cho xe qua chiều bên kia , xe 4B còn tốn diện tích và nguy hiểm hơn khi đi ngược chiều, khi cho xe 4B lưu thông có nghĩa là 2B vẫn đc lưu thông
Video quay thiếu rồi, thực ra là 6 chiếc hề lây có 2 bánh bên hông nên tính là xe 4 bánh, mấy anh chạy theo hướng dẫn nhân viên trực điều phối phà là đúng rồi.

bữa giờ mấy anh em cứ nhầm lẫn là xe hề lây là 2 bánh chạy vào theo xe 4 bánh, thiệt là.....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
8/6/23
81
46
18
40
Cãi nhau cho lắm vào, tụi nó to mồm vậy nhưng sau khi bị công an gọi lên thì tự khóa mõm, khóa face hết rồi. Mà không biết có lòi ra cái xe nào giấy tờ giả ko biết

Hạng D
15/9/08
2.049
2.222
123
Đúng rồi bác @KiaBinhloi với cả nó không cao quá.
Mẹ mấy cái xe kiểu xe du lịch đường dài Ducati Multistrada gì đó ở Triumph cũng có 1 kiểu, yên nó cao 890mm thì phải, toàn trèo bò đu bám lên xe thì đến chừng nó ngã hay chạy nhanh quá sao đó có phải chết thằng lái không
Thôi em cứ Trident hoặc Monster mà mua cho lành bác ạ.
Bác thì em nghĩ mua BMW Motorrad cho hợp lý với cái X5 của bác.
Dù giá của BMW thì khá là hét, mà về chạy thì không khá hơn Du với Tri
Bữa đó đi bảo dưỡng xe chạy qua test thử con R9T ..pà mẹ cái xe test nó nát ..xích nhão..chạy thấy gớm ( cái này phải nói showroom moto Sala rất Bờm,,,,đưa con xe vậy cho khách test..) chạy 1 vòng về rồi chào thân ái R9T luôn..
Qua Triumph test con T100 thôi rồi quá ngon..chốt luôn

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.966
12.300
113
Bữa đó đi bảo dưỡng xe chạy qua test thử con R9T ..pà mẹ cái xe test nó nát ..xích nhão..chạy thấy gớm ( cái này phải nói showroom moto Sala rất Bờm,,,,đưa con xe vậy cho khách test..) chạy 1 vòng về rồi chào thân ái R9T luôn..
Qua Triumph test con T100 thôi rồi quá ngon..chốt luôn
Triumph đi thấy nhẹ ga hơn Ducati.
Bác lấy nó là hợp lý quá rồi hihi
Mà con này ngồi hơi cao đấy bác

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng C
30/3/18
677
529
118
Bọn Hạt Le này thế lực lớn lắm, không dám làm căng chúng nó đâu. Ghi biên bản lấy lời khai có lợi cho bọn nó rồi.
Hình như chìm xuồng rồi hay sao mà mấy bữa nay không thấy tin tức nữa.