Hạng B2
30/4/15
420
498
63
Phạt tiền đuổi về xong, cũng không có hậu quả gì nên chắc vậy thôi.
Em đang hy vọng phạt đám này đi lao động công ích cho dân tình chiêm ngưỡng dung nhan, chứ phạt tiền ko xi nghê bọn này đâu.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.869
12.158
113
Em đang hy vọng phạt đám này đi lao động công ích cho dân tình chiêm ngưỡng dung nhan, chứ phạt tiền ko xi nghê bọn này đâu.
Không đủ bài luật cho phạt đến vậy, theo em thấy phạt tiền cách chức đuổi về, phạt dạng đó à :D
Kệ đi bác, nó không phải mới quậy đây đâu
Món này quậy bao lâu rồi ai cũng ghét, nhưng không gây hại gì nên không thể cấm phạt này kia được nhiều đâu

Hạng D
16/7/20
1.439
892
113
51
Nhà phà chưa xác nhận nhưng mình nghĩ 90% ko cho xe máy vào (như giám đốc phà đã bảo xưa đến nay) là vì chỉ cần 2 bánh vào thì nó sẽ tràn hết con đường, trở thành 1 chiều chứ ko còn là “ngược chiều” nữa!
4 bánh thì ko sao vì nó sẽ chỉ chiếm 1 hàng thẳng theo hiệu lệnh nhà phà.
4B cũng cần đi đúng chiều chớ, 4 B cho đi ngược chiều mới cực nguy hiểm cho các phương tiện khác , nhà phà đã cho phép 4B đi ngược chiều thì đương nhiên 2B được đi . Nếu phạt lỗi đi ngườc chiều thì cần phạt nguội cả 4B, nếu qua camera thấy nhà phà cho đi thì người chỉ dẫn giao thông là hiệu lệnh ưu tiên nhất , thì họ không có lỗi, nếuxem là lỗi thì nhà phà bị phạt

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.869
12.158
113
Vụ này nó đã chìm xuồng rồi
Thì tại nó cũng có hậu quả gì đâu.
Nhà nước phạt vài xu phạt tiền đuổi về thôi
Chứ giờ cũng chả có hỏng hóc hư hao gì
Bọn khốn này vẫn vậy thôi
Chả ai cấm được, vì nó làm khùng nhưng có hậu quả gì đâu nên giờ ghét thì ghét chứ chả cấm được bác ạ.

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Chắc chìm thật rồi! Đáng lẽ phải có hình phạt, mức phạt nào đó để mọi người biết ai đúng, ai sai, và đúng sai thế nào ... Cứ lặng lẽ trôi qua thì làm sao có tính răn đe của PL