Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai
RE: Công nghệ thi lấy bằng lái trên máy tính của người VN?

Trích đoạn: nipimor

Cơ quan em có cái barie hoàn toàn công nghệ Việt nam , nhưng nó cứ hỏng liên tục, nhiều khi nó muốn mở thì nó lại đóng , còn muốn đóng thì nó lại chổng ngược lên . Mà toàn cỡ Viện sỹ thiết kế nha , chắc rằng nó đơn giản quá nên chủ quan , chuyên thiết kế những cái hòanh cháng hơn.

Chắc tại bệnh muôn thuở của các pác nhà ta rùi.
Lại ăn bới các cơ cấu an tòan, cảm ứng. Vật tư kém chất lượng....
Chứ em nghĩ người thiết kế có thể làm đúng nhưng còn người chế tạo, lắp đặt chắc gì đã đúng, chính xác.
Made in Diệt Lam mừ !!!!!!!!!!:D:D:D

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

trích dẫn nipimor
vâng đối với Vn thì công nghệ đó là mới , so với công nghệ kiểm tra bằng sát hạch viên , các bác thấy sao ? em ủnng hộ công nghệ mới , vì en thi bằng công nghệ cũ , sát hạnh viên phán 1 câu thì em mất điểm 1 câu .

bác ơi công nghệ mới thì đứt, đợt em học các thầy giáo bên trường QK3-BQP hành quân vào Nam định để sát hạch thử theo công nghệ mới này về kể hầu như là không đạt, huống chi là tập lái.
Nhưng như thế cũng có cái hay, sát hạch càng khó thì bằng lái xe của ae trên 4r ta càng có giá trị phải không lúc đó tha hồ mà...

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Trích đoạn: CivicDx2006

trích dẫn nipimor
vâng đối với Vn thì công nghệ đó là mới , so với công nghệ kiểm tra bằng sát hạch viên , các bác thấy sao ? em ủnng hộ công nghệ mới , vì en thi bằng công nghệ cũ , sát hạnh viên phán 1 câu thì em mất điểm 1 câu .

bác ơi công nghệ mới thì đứt, đợt em học các thầy giáo bên trường QK3-BQP hành quân vào Nam định để sát hạch thử theo công nghệ mới này về kể hầu như là không đạt, huống chi là tập lái.
Công nghệ cao chính là ở chỗ đó đó bác.
"Siêu thầy" thi mà không đạt. (Mới nhậu ra, em đố bác nào thi đạt)
Vậy mà thầy trò các trung tâm thi đạt.
Điều đó chứng tỏ Thầy dạy tốt, trò học tốt.
Vỗ tay

Triển khai rộng.

Hạng B2
7/11/05
164
52
28

Không biết các bác thế nào chứ em là em khoái cái kiểu thi trên máy tính này đấy. vừa rồi em thi luật thì cỉ cần nhớ mấy câu khẩu quyết đại loại như. Cấm, tuyệt , cả , quay đầu, không được phép, gì đấy đại loại thế là đúng. em học 30' thi đạt luôn 29/30 câu. Thế nhưng cũng chẳng biết luật nó như thế nào. sướng thế đấy