Hạng B2
17/9/05
361
23
18
RE: "Công ten nơ" chạy như ..."sờ Pót"

Bác ợi, cái xe công đó biển 29 hay 16 dzậy. Biển 16 còn có nhiều em hiền, chứ gặp cont. biển 29 trên đường 5 là ... quá hãi.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Các bác bàn chuyện "công" , phải thế thôi việc công cả đấy,bận trăm công ....nên chạy nhanh tí: có gì thì ai sao chứ vì là "công" nên chẳng sao cả. Nhưng các anh công ấy ít khi vào làng, vào phố...chứ gặp anh "công" trình 15 tấn loại như của bác ***Fe còn kinh người, chạy sau với khoảng cách an toàn hả: ừ thì xe và xe thì cứ an toàn, nhưng đất đá trên xe nó rơi vào đầu là như thiên lôi...cũng chạy vì việc "công " cả thôi.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: tran_thuat_lai

Mấy hôm tết emc hạy đường 5 , đến đoạn Hải Dương thì gặp mấy bác công ten nơ lạng lách , vượt lên . Đã vậy các Bác ấy còn chạy với vận tốc kha khá , thỉnh thoảng có bác vừa chạy vừa làm rơi những mảnh gỗ trên xe xuống đường rất nguy hiểm cho các phương tiện giao thông

Hôm đó em bị tạt đầu , ép xe . Bực quá ! chỉ muốn vượt lên đánh Bủm vào mặt nó cho bõ tức

Thường thì xe công ten nơ chạy đường 5 khá tử tế, mặc dù cũng chạy nhanh, vượt các xe tải khác nhưng khi có tín hiệu xin vượt & đường không có chướng ngại vật là các bác ấy nhường đường ngay. Nghe nhiều người nói tài xế xe công ten nơ rất ngại phanh, tốt nhât thấy mấy bác ấy thì mình nên nhường một chút, nếu đánh đu chỉ hại xe mình chứ còn xe đấy chả sao cả. Đánh đu với nó, nó mà chèn lại, xong cái công ten nơ nó đổ đè vào xe mình thì ... không được bằng Matiz gặp xe 15 tấn[8D]

Chính ra xe đấy chạy còn tử tế hơn mấy chú xe tải nhỏ, nhiều xe tải nhỏ chạy đường 5 thấy xe du lịch là kiên quyết không nhường, nhiều lúc phải đợi cho xe biển xanh biển đỏ vượt mình mới bám theo được.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

thật không vậy bác [8|]

Trích đoạn: vioswhite

trên đường từ Biên Hòa ->Sài Gòn, Vios e đang chạy khoảng 120 km/h mà mấy a công ten nơ qua mặt cái dzù dzù ... hú hồn hú vía luôn ... [&:][&:][&:]