Hạng B2
23/11/09
484
540
93
HCM
Theo em biết danh mục này đánh giá qua số liệu xe quay lại gara sửa chữa. Vậy ở VN thì Vios là vô địch rồi ;) Kiểm chứng qua xe taxi chạy đầy đường.
Vì chả có thì làm sao hư, các bác đồng ý với em điểm này không

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
ối dzồi ôi, có xe mềnh!
"đáng tin cậy, sở hữu trang bị tiện nghi hợp lý cùng mức giá hợp lý"
cái chi cũng vừa vừa, vậy là chiến lược toàn cầu ùi, ko chỉ VN!
Bác tỉnh mộng đi :D Xe ngta động cơ mới option tới 8 túi khí chưa kể nhiều thứ khác trong khi xe bác ở VN chỉ có 2 bản động cơ Deawoo và động cơ năm 2012 tới giờ =))

• Like
Reactions: Daewoo and nttanmam
Hạng B2
16/4/09
181
155
43
Bác tỉnh mộng đi :D Xe ngta động cơ mới option tới 8 túi khí chưa kể nhiều thứ khác trong khi xe bác ở VN chỉ có 2 bản động cơ Deawoo và động cơ năm 2012 tới giờ =))
thì sao bác? động cơ daewoo thì ko chạy được hả? hay có xe nào 8 túi khi, động cơ mới 2016 lăn bánh 700 tr? mà động cơ daewoo là cái j? mới phát minh hả?

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
GLC không chỉ sở hữu nội thất sang trọng, các công nghệ dễ dùng, cảm giác lái tốt và an toàn, nó còn là mẫu xe vô cùng chắc chắn và ít hư hao. Có chắc chắn vậy ko các bác?? e quất liền.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
thì sao bác? động cơ daewoo thì ko chạy được hả? hay có xe nào 8 túi khi, động cơ mới 2016 lăn bánh 700 tr? mà động cơ daewoo là cái j? mới phát minh hả?
Ủa có ai chê xe bác đang chạy đâu mà bác phải thế :D Bác nói chiếc Cruze nằm trong danh sách là "chiến lược toàn cầu gì đó, k chỉ ở VN" em mới thấy buồn cười vì chả có con Cruze ở quốc gia nào vẫn đang chạy cái động cơ phiên bản cũ Daewoo như VN thế mà kêu toàn cầu.
Còn động cơ Daewoo là gì k lẽ xe bác đang chạy thế nào bác cũng chả biết à? Bản LS (LT) là động cơ con Lacetti có từ năm 2004 đến giờ vẫn còn bán hơn nửa tỉ đấy mà mọi người cứ chê ào ào chỉ có Toyota là dùng động cơ cũ bán giá cao :) Chỉ có con Ford EcoSport và Ford Fiesta theo chiến lược "One Ford" mới có 7 túi khí, xài chung động cơ bên Mỹ và lăn bánh 700tr theo "chiến lược toàn cầu" đó, bác hỏi khó trả lời ghê :D
Còn ngay cả con Cruze LTZ lăn bánh 700tr của bác đến phiên bản hiện tại cũng chả có cái cân bằng điện tử và chống trơn trượt như con CDX 1.8 thời đó mà bảo là "chiến lược toàn cầu" khi xe đời mới option thua xe đời cũ thế mới lạ, chứ có ai chê là cái động cơ Daewoo chạy không được như bác nói k :D