Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Mấy bác xin chỉ giúp xe nào đáng tin cậy hơn Toy VN ợ (trước khi cm nên đủ thông minh để hiểu đúng nghĩa của từ "đáng tin cậy" theo đúng tiêu chí của đánh giá này ợ, người nào hiểu sai hoặc k hiểu mình cứ xem như kém thông minh đi ợ)

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
1/8/16
277
209
43
Đô thành Sài Gòn
Ủa có ai chê xe bác đang chạy đâu mà bác phải thế :D Bác nói chiếc Cruze nằm trong danh sách là "chiến lược toàn cầu gì đó, k chỉ ở VN" em mới thấy buồn cười vì chả có con Cruze ở quốc gia nào vẫn đang chạy cái động cơ phiên bản cũ Daewoo như VN thế mà kêu toàn cầu.
Còn động cơ Daewoo là gì k lẽ xe bác đang chạy thế nào bác cũng chả biết à? Bản LS (LT) là động cơ con Lacetti có từ năm 2004 đến giờ vẫn còn bán hơn nửa tỉ đấy mà mọi người cứ chê ào ào chỉ có Toyota là dùng động cơ cũ bán giá cao :) Chỉ có con Ford EcoSport và Ford Fiesta theo chiến lược "One Ford" mới có 7 túi khí, xài chung động cơ bên Mỹ và lăn bánh 700tr theo "chiến lược toàn cầu" đó, bác hỏi khó trả lời ghê :D
Còn ngay cả con Cruze LTZ lăn bánh 700tr của bác đến phiên bản hiện tại cũng chả có cái cân bằng điện tử và chống trơn trượt như con CDX 1.8 thời đó mà bảo là "chiến lược toàn cầu" khi xe đời mới option thua xe đời cũ thế mới lạ, chứ có ai chê là cái động cơ Daewoo chạy không được như bác nói k :D

Thích bác này ghê, phũ nhưng thật !

• Like
Reactions: Daewoo and P.Huayra
Hạng B2
27/5/07
341
213
43
40
Bỉm ko có cái nào, còn nước mỹ có 1 đại diện cruze - e này èo uột ở vn và bị chê ko có cân bằng điện tử :)

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
16/4/09
181
155
43
Bởi vậy, các bác chê nhiều vào, e có xe rẻ để mua! Chứ giờ ngồi soi xe này hơn xe kia cái gì chả biết bao giờ hết chuyện!
Ko có điều kiện mua hàng xịn nên chịu với chevy vậy!

Hạng B2
16/4/09
181
155
43
Còn về cái chiến lược toàn cầu ở trên là e nói vui, về kiể u xe bình dân, option bình dân và giá phù hợp! Chứ cũng ko đến mức tự sướng xe mình là nhất nhé bác Huyara