Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Góp ý bác quảng cáo thì cho ra quảng cáo tí. Hôm e có dịp đi với thằng bạn vào sân golf Twin Doves - Bình Dương (Đi đưa đồ cho sếp nó với lại e cũng chả có tiền mà chơi môn này). Nói thật vô bãi xe thấy con CX8 của e là cùi nhất nên e nghĩ chả có ai có điều kiện chơi golf mà đi Toy Cross đâu bác ạ!
thắc mắc là đi chơi golf hay là đi đọ xe ?

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Góp ý bác quảng cáo thì cho ra quảng cáo tí. Hôm e có dịp đi với thằng bạn vào sân golf Twin Doves - Bình Dương (Đi đưa đồ cho sếp nó với lại e cũng chả có tiền mà chơi môn này). Nói thật vô bãi xe thấy con CX8 của e là cùi nhất nên e nghĩ chả có ai có điều kiện chơi golf mà đi Toy Cross đâu bác ạ!
Do bác quan trọng hình thức thôi, đừng quy chụp cho mọi người.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Tầm giá này, nên chọn Tucson vs Cx5. Hai mẫu xe dc nghiên cứu và phát triển động cơ/khung gầm cả chục năm hơn. Con này Toy mới đẻ ra, sợ như Venza bán dc mấy chiếc dẹp luôn. Nâng ben coi dàn gầm con này thua xa Tucson và Cx5
Corrola mà kêu mới, lạy thánh. Ngày Corrolla tung hoành cả TG thì cha mẹ CX5, hay Tucson còn chưa ra đời đấy.

• Love
Reactions: WMS
Hạng D
24/8/07
1.661
2.708
113
Corrola mà kêu mới, lạy thánh. Ngày Corrolla tung hoành cả TG thì cha mẹ CX5, hay Tucson còn chưa ra đời đấy.
vậy CROSS nó gầm thấp, tên chính xác là SEDAN cross hả bác. Ít ra Tucson/cx5 ko phải là SEDAN

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Thử tưởng tượng 1 ngày bác đi xe Wave vào bãi xe toàn PKL lớn chỉ mình bác trơ trọi giữa dòng đời thì bác sẽ hiểu! Golf ko đơn thuần là môn thể thao bác ah!
chắc chỉ có dân nước ngoài mới bệnh sĩ thế này !

Hạng B1
31/8/16
50
39
18
36
Chả quy chụp gì bác ạ. Chỉ đơn giản là golf ko chỉ là môn thể thao. Vậy thôi! :)
Bác nói phét vừa thôi bác, sân gofl Hồ Tràm xe cỏ có mà đầy. Ông Bác họ xa bên em làm Vietso đi con mazda 3 đời tống cuối tuần đi đánh suốt. Công nhận là những người đi đánh Golf phần lớn là giàu, nhưng ko phải ai cũng khoe xe hay xem trọng con xe, ông Bác mua Mec được nhưng cơ bản ổng thích nhậu nhẹt chứ ko thích xe với có xe cty rồi. Cái nữa ko biết sân golf ở bình dương giá thế nào chứ Hồ Tràm cũng có lúc rẻ lắm, dân khá giả chút là chơi được thôi. Làm như cái gì ghê gớm lắm vậy. Vũng Tàu thấy Cross chạy cũng nhiều.
P/s: em xin lỗi có thể chỗ bác khác, dân VT giàu nhưng làm trong nhà nước hay luôn cúi nên ít dám khoe, tuổi trung bình cũng già nữa. Bình Dương tầng lớp mới giàu, trẻ tuổi nên thích thể hiện hơn. Nhưng gofl ko có gì mà to tát đâu, giờ mấy em hàng lên đời cũng đi chơi golf để lùa đại gia đầy, mấy ẻm biết chơi golf như kiểu mình học thêm bằng cấp mới vậy.

Chỉnh sửa cuối: