Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Góp ý bác quảng cáo thì cho ra quảng cáo tí. Hôm e có dịp đi với thằng bạn vào sân golf Twin Doves - Bình Dương (Đi đưa đồ cho sếp nó với lại e cũng chả có tiền mà chơi môn này). Nói thật vô bãi xe thấy con CX8 của e là cùi nhất nên e nghĩ chả có ai có điều kiện chơi golf mà đi Toy Cross đâu bác ạ!
Bác sĩ diện thế là cùng. Mình chơi môn golf mà đi vào bằng taxi Vinasun hay Mai Linh cũng có ai chê đâu bác. Có con xe 1 tỉ để chở bộ golf mà còn ngại thì thôi rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/3/17
177
109
43
31
Ông anh của em lái con altis 2008 đi chơi golf bt mà nhỉ.

Hạng B2
30/9/17
274
296
63
38
Mặc dù bị mấy anh sale hãng khác dìm tơi tả nhưng phong độ Cross vẫn cực tốt

• Love
Reactions: WMS
Hạng B2
22/6/12
246
74
28
Vũng Tàu
Để ý thấy mặt Ca lăng của Mazda là mặt cười, mặt ca lăng của Cross là mặt buồn. 2 xe đậu cạnh nhau nhìn Buồn Cười.

• Haha
Reactions: No[2]
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác nói phét vừa thôi bác, sân gofl Hồ Tràm xe cỏ có mà đầy. Ông Bác họ xa bên em làm Vietso đi con mazda 3 đời tống cuối tuần đi đánh suốt. Công nhận là những người đi đánh Golf phần lớn là giàu, nhưng ko phải ai cũng khoe xe hay xem trọng con xe, ông Bác mua Mec được nhưng cơ bản ổng thích nhậu nhẹt chứ ko thích xe với có xe cty rồi. Cái nữa ko biết sân golf ở bình dương giá thế nào chứ Hồ Tràm cũng có lúc rẻ lắm, dân khá giả chút là chơi được thôi. Làm như cái gì ghê gớm lắm vậy. Vũng Tàu thấy Cross chạy cũng nhiều.
P/s: em xin lỗi có thể chỗ bác khác, dân VT giàu nhưng làm trong nhà nước hay luôn cúi nên ít dám khoe, tuổi trung bình cũng già nữa. Bình Dương tầng lớp mới giàu, trẻ tuổi nên thích thể hiện hơn. Nhưng gofl ko có gì mà to tát đâu, giờ mấy em hàng lên đời cũng đi chơi golf để lùa đại gia đầy, mấy ẻm biết chơi golf như kiểu mình học thêm bằng cấp mới vậy.
Khoái chỗ mấy em "hàng" lên đời để lừa mấy " đại gia" trọc phú giàu lên nhờ bán đất..... hehe

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mặc dù bị mấy anh sale hãng khác dìm tơi tả nhưng phong độ Cross vẫn cực tốt

Cross em chỉ chê mỗi cái khoảng dầm xoắn thôi, còn lại ok. Nếu là độc lập đa liẻn kết là em múc ngay con bản base 720tr

Tập Lái
26/9/11
21
14
3
Đồng Nai
Mình hỏi thật mà, ngâm cứu làm 01 em, vì đang đi xe củ, điều kiện vừa vừa. Có mem nào biết thông tin giúp với. Cám ơn nhiều lắm

Tập Lái
26/9/11
21
14
3
Đồng Nai
Góp ý bác quảng cáo thì cho ra quảng cáo tí. Hôm e có dịp đi với thằng bạn vào sân golf Twin Doves - Bình Dương (Đi đưa đồ cho sếp nó với lại e cũng chả có tiền mà chơi môn này). Nói thật vô bãi xe thấy con CX8 của e là cùi nhất nên e nghĩ chả có ai có điều kiện chơi golf mà đi Toy Cross đâu bác ạ!
Mình hỏi thật mà, đang đi xe củ vẫn chơi được mà, thấy có gì đâu? Bác có biết thông tin với. Mình ở tỉnh xa đại lý nên lười đi xem. Thks!

Tập Lái
8/12/15
24
13
3
51
Bác nói phét vừa thôi bác, sân gofl Hồ Tràm xe cỏ có mà đầy. Ông Bác họ xa bên em làm Vietso đi con mazda 3 đời tống cuối tuần đi đánh suốt. Công nhận là những người đi đánh Golf phần lớn là giàu, nhưng ko phải ai cũng khoe xe hay xem trọng con xe, ông Bác mua Mec được nhưng cơ bản ổng thích nhậu nhẹt chứ ko thích xe với có xe cty rồi. Cái nữa ko biết sân golf ở bình dương giá thế nào chứ Hồ Tràm cũng có lúc rẻ lắm, dân khá giả chút là chơi được thôi. Làm như cái gì ghê gớm lắm vậy. Vũng Tàu thấy Cross chạy cũng nhiều.
P/s: em xin lỗi có thể chỗ bác khác, dân VT giàu nhưng làm trong nhà nước hay luôn cúi nên ít dám khoe, tuổi trung bình cũng già nữa. Bình Dương tầng lớp mới giàu, trẻ tuổi nên thích thể hiện hơn. Nhưng gofl ko có gì mà to tát đâu, giờ mấy em hàng lên đời cũng đi chơi golf để lùa đại gia đầy, mấy ẻm biết chơi golf như kiểu mình học thêm bằng cấp mới vậy.
Nhất trí ý kiến.
P/s: Cùng VT mà.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Mình hỏi thật mà, đang đi xe củ vẫn chơi được mà, thấy có gì đâu? Bác có biết thông tin với. Mình ở tỉnh xa đại lý nên lười đi xem. Thks!
Kích thước chuẩn chiều cao (dài) của bộ đựng gậy golf là khoảng 130cm. Bác có thể đo thực tế bộ gậy của bác. Với chiều dài này mà bác để chéo một chút thì cốp sau xe Cross chắc chắn vừa nhé bác.