Bạn có hài lòng không, khi sử dụng xe Corolla Altis

• Total voters
    45
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
nhiều khi muốn trang trí thêm cho xe mà chẳng biết thêm cái gì, và ở đâu
Thường người không biết làm mộc mà đưa cho khúc gỗ sẽ không biết bắt đầu từ đâu. hehe
Altis 1,8 thì đầy thứ để mà thêm. đơn giản nhất là ngó sang bản 2.0 sẽ thấy ngay là thêm gì. còn đủ hay không thì tùy cảm nhận thôi.
Ví dụ như sấy gương chiếu hậu, nano kính là rất cần thiết khi đi mưa, vì hỗ trợ tầm nhin cực tốt
Hay camera lùi sẽ hỗ trợ lùi xe an toàn hơn, tránh những tai nạn đáng tiếc phía đuôi xe.
Còn nhiều option lắm, Toy là xe mà mua về sẽ dể độ nhất, vì đơn giản em nó không có option gì đáng kể.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
em muốn độ đèn led hay xenon cho altis 1.8g.nên làm ở đâu bác
Led hay gì gì đó thì cũng đơn giản. bác ở đâu? Nếu trong Saigon thì tới anh Khắc Trung. ngoài Hà Nội thì em không rành lắm. Còn muốn hàng zỉn zìn zin theo xe thì vào hãng mua đèn của Altis 2.0

• Like
Reactions: haanhbinan
Tập Lái
23/6/17
33
20
8
38
Dòng Altis 2008 Công ty thanh lý, không phải taxi hay chạy dịch vụ , giá 300tr có nên mua không các cụ. Các cụ cho em ý kiến với nhé
Thanks các cụ

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Dòng Altis 2008 Công ty thanh lý, không phải taxi hay chạy dịch vụ , giá 300tr có nên mua không các cụ. Các cụ cho em ý kiến với nhé
Thanks các cụ
Công ty chạy nhiều chưa bác, bao nhiêu km rồi, tình trạng như thế nào.

Xe công ty chắc là bản 1.8 số sàn rồi phải không bác?

Tập Lái
23/6/17
33
20
8
38
Công ty chạy nhiều chưa bác, bao nhiêu km rồi, tình trạng như thế nào.

Xe công ty chắc là bản 1.8 số sàn rồi phải không bác?
Đúng rồi bác ơi. Chạy đc 100.000km thôi. Chở sếp đi thôi mà. Xe còn cứng, chưa đụng gì, số sàn bác ạ.
thanks bác cho em thêm ý kiến

Tập Lái
19/3/17
8
5
3
50
Xe đi bồng bềnh & chao, bác nào đã thay phuộc cứng khoẻ hơn chưa? Kể cả xóc hơn vẫn chấp nhận. Tìm hiểu khắp nơi mà không thấy bác nào làm vấn đề này cả.