Bạn có hài lòng không, khi sử dụng xe Corolla Altis

• Total voters
    45
9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Hội người ta, có ngày cả 100 trang. . ..hội ni, có 8trang sau 1000 ngày .. . Chán toàn tập!
.
Altis nó quá lành, đi mãi ko hỏng nên ng ta ít quan tâm giao lưu với cộng đồng. Mấy hội xe cỏ xôm lắm.
mua altis toàn ông già với đứng đứng tuổi, hoặc những người thành đạt ít tìm hiểu về xe cộ hay bận rộn với đủ thứ khác, thời gian mấy đâu mà lên đây diễn với đàn. Theo mình thống kê ở khu vực cơ quan và nơi mình đang ở thì 10 ông mua altis có đến 8 ông là thuộc thế hệ 6x, 7x không rành về internet và vi tính.
P/S: Altis thì cũng là xe cỏ chứ khác quái gì mấy xe khác đâu bác. Nó được cái là không có cái gì để hỏng vặt cả.

Hạng B2
4/7/13
405
164
43
.
mua altis toàn ông già với đứng đứng tuổi, hoặc những người thành đạt ít tìm hiểu về xe cộ hay bận rộn với đủ thứ khác, thời gian mấy đâu mà lên đây diễn với đàn. Theo mình thống kê ở khu vực cơ quan và nơi mình đang ở thì 10 ông mua altis có đến 8 ông là thuộc thế hệ 6x, 7x không rành về internet và vi tính.
P/S: Altis thì cũng là xe cỏ chứ khác quái gì mấy xe khác đâu bác. Nó được cái là không có cái gì để hỏng vặt cả.
Bác nói quá chuẩn...

Hạng B2
12/6/12
213
43
28
Em mới lây ALTIS 1.8CVT trước tết , hình như trong miền nam mình ít người tham gia hội hè altis.

• Like
Reactions: cui bap 777
Tập Lái
2/4/18
45
27
3
34
Có sale nào báo giá kịch sàn bản 1.8 G cho e được không ạ