Hạng B2
11/7/07
183
1
18
53
tpHCM
xì trum già nói:
em cho là quá đắt , 350tr có nhiều lựa chọn lắm : mit lancer at 03-05, ford laser at 03-05 , mazda premacy at . xe của bác có thể nhìn bằng mắt thấy còn tốt nhưng đã sử dụng 133k km thì đã bắt đầu thay thế phụ tùng nhiều .

Bác đừng so sánh mấy e đó vời e này vì nó ăn đứt ngoại hình, xăng, nhớt, chi phí sửa chửa, phụ kiện, và tính thanh khoảng nửa :).
Bác lên xem xe, nêu đã thay máy mó thì e xin biếu ko các bác, Khi nào về quê e lấy Canon ra làm 1 cái Clip up lên Youtube cho các bác xem chơi, nghe tiếng máy e nó thì bảo đảm các bác sẽ như e, toyota là số 1 (Đ.M xe gì bền quá, chạy ko hư làm sao đổi xe mới đây :)). E hứa sẽ làm 1 clip như của Lamboghini hay ferary cho các bác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/8/07
453
13
18
51
Mit lancer chạy cũng hay lắm bác ơi, corolla so với mit gala chưa biết mèo nào cắn mỉu nào đâu!!

Hạng B2
21/12/06
217
5
18
46
bác hát xe bác quá thôi để dành đó làm kiểng , lâu lâu đem ra khè , mua thêm chiếc innova nũa để đi cũng được .

Hạng C
30/9/04
755
1.945
93
Xe tốt quá bán làm gì bác ơi. Để xài luôn. Mua thêm 1 chiếc nữa.

Hạng B2
11/7/07
183
1
18
53
tpHCM
Các bác nén đá kinh thế làm e nó ko kịp luôn, nói cho vui thôi, xe mình tốt thì nói tốt, chứ xe này thì khẻ đc ai, mình chỉ mong ace ốtaigon có đc con xe tốt như mình thôi, mình chán nhất là cái cảnh tiền mất mà tật mang, chắc ae nào ũng đã từng ga85p cảnh này khi mua máy vi tính củ, vừa tức lại ức, phải chi ...., đâu phải ai cũng rành về xe, mổi người có 1 chuyên môn chứ. Hồi đó khi mua e này e có hẳng 1 dàn 4 ae thợ máy thân thuộc nhất, tét hàng và cả 4 người ok 1 cái rụp là lấy, mặc dù trước khi lậy đã có lần e bị Laceti làm xiêu lòng vì mẩu mả quá đẹp lại mới nửa
CÁC BÁC VÀO ĐÂY XEM LẠI HÌNH E NÓ 2 NĂM VỀ TRƯỚC NÈ, VẪN CÒN OK LẮM, E VỬA ĐÀO MỒ E NÓ
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m820536.aspx[/link]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/7/07
183
1
18
53
tpHCM
e thay 4 cái vỏ Brington mới xanh + đèn gần, cái giá 270 là lúc chưa sang tên gì cả, mua về mình gắn dvd, thay cặp phuộc sau, đèn gầm, đổ xăng thay nhớt, và kiểm tra định kỳ là vi vu