Hạng D
22/9/07
1.152
1
0
RE: Corolla Altis 09 LD hay Civic

Trích đoạn: cutivodich

e đã đi thử cả 2con này. Corola 2009 nhập hẳn hoi, giá 42k mà ngồi lên e thấy chán luôn, nội thất quá tồi, đieu hòa ko có auto, ko cửa nóc, ghế nỉ, tay lái nhẹ, máy yếu..., rồi e đi thử Civic& cuối cùng e qđịnh cưới e Civic 2.0. E thấy Corola có ưu điểm duy nhất là tiết kiệm xăng.

Altis 1.8 mà bác ss với Civic 2.0 thì Altis thua là đúng rồi ... :D, nhưng nếu bác ss giữa Civic 1.8 và Altis thì em đảm bảo bác sẽ chọn Altis thôi ..

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

altis nhìn dáng ko có chất ...dàn đèn sau như lifan China ...đèn trước thì móp móp ...nội thất cho dù có bọc da hay ốp nhựa giả vân gổ vẫn thấy quê quê do màu nó sáng quá ...., nói chung là chi tiết và chất liệu ko thể bằng civic được mặc dù 2 con cũng là nhựa và simili giả da ...tùy các bác ..

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Hêhê mua Altis đi bác ơi ,hàng nhập khẩu mà .Em cũng đang thèm em Altis 09 lắm đây nè .Hixhix

Hạng B1
20/6/08
79
5
8
Hà Nội

Em cũng mới mua Corolla Altis 1.8AT đầu tháng, cảm nhận đầu tiên là đi rất bốc và êm độ ồn so sánh với Corolla XLI (Nhật xuất Trung Đông) là như nhau (không thể phân biệt được trên cùng 1 tuyến đường)
Lấy Altis 2008 LD được đấy các bác ạ, tuy nhiên giá hơi cao so với tầm xe trong nước.