Khoe Âm Thanh Độ Corolla Altis + PI8750BT + HP F310

Hạng B1
24/12/04
67
21
8
Oánh dấu. Hòm nào giao lưu với bác chủ. Chép ít nhạc phim nhé, bác cho em xin ít thông tin về bác để em tiện liên lạc và hẹn bác Cafe giao lưu nhé!

• Like
Reactions: manhquanoto
Tập Lái
28/10/14
37
13
8
43
em đã đặt mua 8750 ở bác và rất hài long, bác báo giá con hp f310 còn hàng ko ah
Bác xem có jack nào để e đấu nguồn cam hành trình ko ( em ko thích dùng tẩu thuốc) bật tắt theo xe nhé
Lấy nguồn trực tiếp lúc đấu nối pi or phía sau tẩu thuốc bác ơi,

Tập Lái
28/10/14
37
13
8
43
Oánh dấu. Hòm nào giao lưu với bác chủ. Chép ít nhạc phim nhé, bác cho em xin ít thông tin về bác để em tiện liên lạc và hẹn bác Cafe giao lưu nhé!
Ok bác , thích thể loại nào thì báo hén:D

Hạng B1
View attachment 367541 Sao mà upnhanh hay flickr nhúng code qua diễn đàn đều k lên hình nhỉ các Bác

THANKS BÁC QUÂN (MANHQUANOTO) ĐÃ GIÚP ĐỠ LẮP RÁP EM NÓ
Các bạn ráp rất nhiệt tình chu đáo
trên cam hành trình của bác có cổng hdmi, bác thử gắn với đầu 8750 dùng thấy thế nào ? em thử mà màn hình ko hiển thị

Hạng B2
24/11/15
119
40
28
42
View attachment 367547

View attachment 367549 View attachment 367547

Chào Cả Nhà , em mới làm em Pi8750BT này được ít hôm, Hôm nay quởn sinh nông nổi share chút hình ảnh em nó cho các Bác tham khảo.

PI8750BT thì đã quá quen thuộc với các OSuser rồi, với các tính năng thời thượng và ngoại hình bắt mắt thật, và là mong muốn of nhiều "anh Trai lực lưỡng" cơ bắp...:) tuy nhiên với chiếc xe cùi nhà em , lại may mắn sở hữu được em nó . Em xin không nói nhiều về em nó về các tính năng nữa vì có rất nhiều bài nói về em nó rùi

Cảm nhận of em sau khi dùng được ít hôm,
- PI8750BT, âm thanh tuyệt vời , mặc dù em không độ điếc gì, Loa zin theo xe, em đã thử 1 số file nhạc Ape, Flac, WAVE... có bit rate lên đến 1411Kbps vẫn đọc rất tốt, âm thanh rất chi tiết.
khi nào rảnh em sẽ chia sẻ các Bác về NAS, em hiện đang dùng em này làm trung tâm chia sẻ dữ liệu , da phần là nhạc lossess à phim HD, sau đó Wedaccess là connect vào em nó thông qua 3G :) và play HD film hay nhạc lossess

Bác nào gần em , cần thì đến em chép free nhạc và film cho, :)... và chia sẻ thêm về em nó nếu các bác cần, em có thâm niên bên các diễn đàn Audio chút chút (chủ yếu là film phò và nhạc nhẽo) ....hihih

- HP F310, phải nói là tính năng đáp ứng tốt yêu cầu of em, hiển thị ngày giờ, và quan trọng hơn là có hiển thị tốc độ cũng như định vị, còn hình ảnh thì chất lượng tốt với 1080 full HD

thân,
có gì không phải các bác bỏ qua nhé,
Simonvu
Bác cho e xin link down nhạc lossless hoặc chỗ mua đi ạ! Thks Bác!

Tập Lái
28/10/14
37
13
8
43
Bác này có nick VUSIMON bên HDvietnam, ai cũng biết mà
Hd em cũng giãn rồi, vì không còn thời gian chiến film và nghe nhạc nhẽo nữa
bác cũng chơi bên hdvn à

Tập Lái
28/10/14
37
13
8
43
trên cam hành trình của bác có cổng hdmi, bác thử gắn với đầu 8750 dùng thấy thế nào ? em thử mà màn hình ko hiển thị

trưoc e down bên hdvnbits nay là tor-viet