Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA
RE: corolla mới đây sắp có ở vn

các bác có thông tin nhiều về con này không bao giờ nó ra đường vậy nội thất đẹp thất đáy.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hôm nay em đi trên đường Trần Duy Hưng-Hà Nội, trước cổng Big C. Em thấy một chiếc Corolla đi ngược chiều biển 30H...(ko nhớ) ^_^:em chỉ nhớ 1 số đặc điểm này: màu đen, lưới tản nhiệt nhìn vuông sắc cạnh như của Cam2007 LD(dĩ nhiên là nhỏ hơn),đèn hậu nhìn vuông vắn y chang Mondeo2.5(khá giống ý)...
ko biết đây là Corolla đời nào các bác nhỉ??? ai biết thông tin về em này ko ạ??? ^_^ nhìn em này đẹp phết.... hơn hẳn mấy xe tầm như Civic, Mondeo nhiều (theo cảm nhận của em)

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Có một lọat Toyota Corolla sx hình như năm 2005 tại Nhật nhập về cho cơ quan công an. Đèn vuông giống Móng đeo nhưng nội thất giống 100% với Altis ráp tại VN.
Đặc biệt sau có hai cái đèn trắng hai bên biển số hình như giống xe Ford Laser hồi trước.

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

@ bác dkhoi: nhập về cho cơ quan công an??? [8|] em thấy nó biển 30H cơ mà ^_^, nhìn em này mới thấy sự hợp lý của Toyota, chứ em Corolla Altis LD ở VN nhìn đôi đèn hậu sao mà ... [:'(]

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: kanz_min

@ bác dkhoi: nhập về cho cơ quan công an??? [8|] em thấy nó biển 30H cơ mà ^_^, nhìn em này mới thấy sự hợp lý của Toyota, chứ em Corolla Altis LD ở VN nhìn đôi đèn hậu sao mà ... [:'(]
Bác nói em cũng công nhận nhìn cái đèn trước và sau của Altis em thấy hơi chán bác à.
Chắc con bác nói hàng mới nhập về chăng nhưng đó là hàng sx tại Nhật đó pác.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

ko ai biết thêm thông tin về em Corolla em nói ở trên ạ???nhập thế nào hỉ?ko biết tốn kém bi nhiu??^_^

Hạng B2
23/6/07
158
5
18
43
NHA TRANG

sao pac ko làm vài tấm có phải dễ nói chuyện hơn không?
Trích đoạn: kanz_min

hôm nay em đi trên đường Trần Duy Hưng-Hà Nội, trước cổng Big C. Em thấy một chiếc Corolla đi ngược chiều biển 30H...(ko nhớ) ^_^:em chỉ nhớ 1 số đặc điểm này: màu đen, lưới tản nhiệt nhìn vuông sắc cạnh như của Cam2007 LD(dĩ nhiên là nhỏ hơn),đèn hậu nhìn vuông vắn y chang Mondeo2.5(khá giống ý)...
ko biết đây là Corolla đời nào các bác nhỉ??? ai biết thông tin về em này ko ạ??? ^_^ nhìn em này đẹp phết.... hơn hẳn mấy xe tầm như Civic, Mondeo nhiều (theo cảm nhận của em)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em đi ngược chiều nó đi nhanh wá ko kịp chụp, nhưng em thấy bảo có khá nhiều rồi chứ ko chỉ có 1 chiếc, em sẽ rình... ^_^