Hạng B1
30/5/07
63
0
6
RE: corolla mới đây sắp có ở vn

Dĩ nhiên phải tuỳ theo spec của xe nữa mấy bác ạ. Hiện giờ Civic vẫn đứng đầu hàng xe 5 chỗ, theo em chiếc này nên bán bằng giá với loại có cấu hình tương đương của Civic, đập 1 nhát cho em Civic lên đường đi nhả :D:D. Còn nếu máy bác Toy nhà mình đòi bán với giá 40K thì khách quan mà nói, em chọn Civic :D
Trích đoạn: dkhoi

Trích đoạn: honam

đẹp quá con này mà ra chắc phải tầm 40k bản AT các bác nhỉ, em rất kết con này cũng như dòng xe TOY.
Theo em biết giá AT chắc tầm 37K. Linh kiện nếu được nhập từ China thì giá có thể giảm hơn nữa. Kiểu này cũng làm em Honda lăng tăn các bác nhỉ.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Dù là Corolla mới, thì nếu lắp máy 1.8, giá cũng chỉ = Civic 1.8 là cùng, còn nếu 40k , e thấy chơi Civic 2.0 ngon hơn ...Toy thì cũng như Hon thôi ...:D

Hạng B1
30/5/07
63
0
6

Hix, thế bác chỉ nhìn ngoại hình mà không tính đến spec của xe áh? nếu thế mấy hãng xe chỉ cầm làm ngoại thất cho thật đẹp, nội thất + an toàn bỏ hết đi nhả :D:D Chẳng biết Vios ngoại thế nào, Vios Việt Nam sao đủ chuẩn để so với Civịc nhỉ??? [8|][8|][8|]
Trích đoạn: boy_airlines

Con này dep thật có ở Vn chắc đập bẹp Civic;)

Tập Lái
18/8/07
6
0
0
www.otoviet24h.com

em thấy con Corolla này hơi có phong cách của cam07, nếu con này mà bằng hay nhỉnh hơn CV 1 ít thì em giơ 2 tay 2 chân ủng hộ con TOY này.....ko hiểu sao em nghe TOY vẫn thấy thik hơn HON...[8|]

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Về quy mô, doanh thu thì Toy lớn hơn Hon nhiều, nhưng về công nghệ, theo em là 1 chín, 1 mười, Hon không thua đâu ...

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Cụm đèn được design giống cảmy nhỉ, tổng thể cũng được chứ không xuất sắc.
Nhưng con này mà ra thì Civic cũng chí nguy.

Hạng B2
15/5/07
125
0
0
46

Xe này chắc chắn không xenon, nội thất sẽ không đủ như trong hình" tôyta chuyên gia thiếu option"