Tập Lái
29/11/19
6
1
0
35
E có bà chị mua ở đây, đúng như bác nói nếu mua ở cho có cái hộ khẩu Q.7 thì ko có chỗ nào giá dc như vậy, bên phía đối diện có cái Golden Star nhìn ngoài có vẻ ok mà vào bên trong chất lượng thi công khá tệ. Giá của nó cũng ko hơn bên này là bao.

Tiếc cho 2 vị trí của 2 dự án này.
Golden Star e thấy cũng ổn, mức cơ bản, dân bên đó ở cũng đông mà bác. Bên cosmo này ế truyền kỳ đó giờ.

• Like
Reactions: tranchithien
Hạng B1
9/1/17
85
33
3
Golden Star e thấy cũng ổn, mức cơ bản, dân bên đó ở cũng đông mà bác. Bên cosmo này ế truyền kỳ đó giờ.
ế là do xây xong mà diện tích lớn nên ế thôi...chứ còn vừa xây vừa bán thì chưa chắc đã ế như thế... :D :D

Hạng B2
16/10/16
221
293
63
ế là do xây xong mà diện tích lớn nên ế thôi...chứ còn vừa xây vừa bán thì chưa chắc đã ế như thế... :D:D
Dân mình lạ nhỉ, có nhà ở ngay, sổ hồng cầm tay, không lo pháp lý, không sợ chủ đầu tư bùng, thanh toán nhẹ nhàng như đang xây lại không thích thích chơi game đau tim cơ :D

• Like
Reactions: Nguyễn ngọc 268
Hạng B2
9/9/12
454
7.660
93
Cao độ trần hoàn thiện của Cosmo 2 này bao nhiêu mà nhiều anh bảo thấp nhỉ? Mình thấy mấy khu mới của PMH trần cũng rất thấp.

• Like
Reactions: Nguyễn ngọc 268
18/4/19
671
49
28
Dân mình lạ nhỉ, có nhà ở ngay, sổ hồng cầm tay, không lo pháp lý, không sợ chủ đầu tư bùng, thanh toán nhẹ nhàng như đang xây lại không thích thích chơi game đau tim cơ :D
Do diện tích lớn nên tổng giá cao đó Bác, chứ những căn 2PN thì hầu như đã bán hết rồi .
Hiện tại còn lại những căn 3PN từ 123-128 m2, nên rất kén khách đó Bác.

Hạng B1
9/1/17
85
33
3
nhưng tài chính không cho phép thì cũng ráng uống thuốc trợ tim thôi bác ơi....

Hạng B2
16/10/16
221
293
63
nhưng tài chính không cho phép thì cũng ráng uống thuốc trợ tim thôi bác ơi....
Cách đây 1 năm sale chào em thấy phương thức thanh toán cũng nhẹ nhàng, đóng trước mấy chục % nhận nhà vô ở, phần còn lại đóng dần trong 3 năm không lãi suất khá hợp lý. Nhưng tới lúc vào xem thì đúng 1 lần không quay trở lại, thiết kế tệ quá.