Hạng B2
26/12/14
275
114
43
37
Bác chủ cho hỏi nếu muốn độ chìa khoá thông minh và nút bấm khởi động thi có nhập đồ xịn của km hàn quốc đc ko ạ. Muốn có cái này mà lắp của bọn trung quốc sợ lắm. Nếu lắp hàng zin của hàn thì theo bác có ảnh hưởng điện đóm và có ổn định ko ạ.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Bác chủ cho hỏi nếu muốn độ chìa khoá thông minh và nút bấm khởi động thi có nhập đồ xịn của km hàn quốc đc ko ạ. Muốn có cái này mà lắp của bọn trung quốc sợ lắm. Nếu lắp hàng zin của hàn thì theo bác có ảnh hưởng điện đóm và có ổn định ko ạ.
Morning 2012 Model là TA, nếu bác muốn lên Start/stop and Button original theo xe thì giá thành của nó là 28 triệu. Do đó để lắp bộ smartkey này thì bác nên dùng bộ Easy car E8B, ngon bổ rẻ, mà còn thông minh hơn hệ thống smartkey zin theo xe nhiều. Giá lắp toàn bộ là 11.5 triệu.

Em lắp đặt dựa trên tài liệu của nhà sản xuất, mà tính em vốn rất cẩn thận, nên bác hãy yên tâm về khoản lắp đặt.

• Like
Reactions: ANGCHANGCANTHI
Tập Lái
3/9/16
19
9
3
23
nhìn có vẽ sang hơn ấy chứ, hihi.
View attachment 528621

nút Voice command dư ra dùng để làm nút còi, bấm nhẹ nhàng sướng hơn là bấm trên cái Airbag rất nặng.
Cái cc naỳ gắn zô nhìn vô lăng đẹp hơn nhiu, mình mới gắn bên bác jungle, bbữa nào bác nghiên cứu vụ idle stopping nha, hihi

• Like
Reactions: jungle
Hạng B1
17/8/16
51
14
8
Vấn đề k phải xe cỏ hay k nhưng vấn đề là bác dám độ đẽo xe mình hay k thôi. Bác nhiều tiền thì MN là xe cỏ nhưng với em xe nào cũng là xe. Xe ngon chỉ biết đổ xăng chạy mà k "hiểu" về xe thì em thấy còn thua xe cỏ.
Chuẩn

• Like
Reactions: genta
Hạng B2
26/12/14
275
114
43
37
Morning 2012 Model là TA, nếu bác muốn lên Start/stop and Button original theo xe thì giá thành của nó là 28 triệu. Do đó để lắp bộ smartkey này thì bác nên dùng bộ Easy car E8B, ngon bổ rẻ, mà còn thông minh hơn hệ thống smartkey zin theo xe nhiều. Giá lắp toàn bộ là 11.5 triệu.

Em lắp đặt dựa trên tài liệu của nhà sản xuất, mà tính em vốn rất cẩn thận, nên bác hãy yên tâm về khoản lắp đặt.
Morrning 2016 bác ạ,có lắp dc ko ạ. Nếu muốn lắp bộ zin của xe hàn thì bác nhập về phải ko ạ.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Morrning 2016 bác ạ,có lắp dc ko ạ. Nếu muốn lắp bộ zin của xe hàn thì bác nhập về phải ko ạ.
Lắp smartkey zin theo morning là chuyện nhỏ, vấn đề là cái giá rất chát, 28 triệu bác có đồng ý không, nếu bác đông ý thì vui lòng đặt cọc em trước phân nửa nhé, thanks.