Đánh Giá Xe Cruze LTZ 2016 - 1886 km

Hạng B2
23/6/15
202
77
28
40
HOCHIMINH
Bộ xenon và led bác độ lại đẹp quá. Bộ này nhập thailand pk bác?. Bên Đ Đ T Q.2 báo giá mình bộ này 10 chai hem biết phải nhập thailand hem...

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Bộ xenon và led bác độ lại đẹp quá. Bộ này nhập thailand pk bác?. Bên Đ Đ T Q.2 báo giá mình bộ này 10 chai hem biết phải nhập thailand hem...
Mình lắp cả bộ là 7tr2 ở Topcare đó bác.

Hạng B2
24/2/16
136
260
63
46
Sưởi kính hậu là tự động hả ta? Mình đi mưa mà ko biết nó active chưa @__@ phần kính bên phụ nó ướt thì kính hậu ko ướt mình thấy cũng vẫn ko thể quan sát.

Sấy tự động bác nhé , bác bật lên khoảng 2 phút sau là ok . Còn phần bên kính phụ ướt thì có 1 giải pháp e mới phát hiện ra chiều nay khi mưa tầm tã . Đó là kéo kính cửa phụ hạ xuống hết xong lại kéo lên ...kakaka đảm bảo sạch trơn nước , kính lại trong veo . :D

• Like
Reactions: cutin2008
Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Sấy tự động bác nhé , bác bật lên khoảng 2 phút sau là ok . Còn phần bên kính phụ ướt thì có 1 giải pháp e mới phát hiện ra chiều nay khi mưa tầm tã . Đó là kéo kính cửa phụ hạ xuống hết xong lại kéo lên ...kakaka đảm bảo sạch trơn nước , kính lại trong veo . :D
Hành động này giống như cái gạt nước kính trước. Nhưng được 1 lúc thì đâu có về đấy không bác?
Cơ mà mưa to thì mình cũng không dám kéo kính xuống đâu ^^

• Like
Reactions: skyactive
Hạng B2
24/2/16
136
260
63
46
Hành động này giống như cái gạt nước kính trước. Nhưng được 1 lúc thì đâu có về đấy không bác?
Cơ mà mưa to thì mình cũng không dám kéo kính xuống đâu ^^
E chạy từ bờ kè HS TS về đến Quang Trung không vấn đề gì bác ạ . :)

Tập Lái
22/10/16
20
6
3
Do giá nó chỉ chêch lệch có 30 chai so với bản LTZ nên khai tử nó chỉ sau 1 năm đó bác :) Kiếm mua date 2010 - 2011 may ra còn có 1 số ng chạy nhưng bán chắc ít à :) Máy 1.8 MT bù lại khoản ì và tăng tốc cho bản AT 1.8 ở tốc độ thấp :D
Lãnh đạo của GM đúng chả hiểu nghĩ gì thà bán lệch nhau 100 chai như LS với LTZ nhưng thay vào động cơ 1.8 MT cho LS thì có thể số lượng Cruze hàng tháng hơi bị cao nữa là khác mà thương hiệu lại ghi điểm trong mắt khách hàng nhờ giá tốt và chất lượng :D Nông dân như em con nghĩ được cái điều đơn giản đó mà lãnh đạo GM đúng là học cao quá nên lú :p
Đúng. Mày nói đúng! :D

Tập Lái
22/10/16
20
6
3
Bài viết nhiều sạn quá:
1. Chạy quá tốc độ cho phép 180km/h. CT TL 130-150km/h. Vậy mà cũng có nhiều bác hùa theo. Vô văn hóa, gây nguy hiểm cho chính mình và người khác.
2. Xe này cũng offroad được nữa à? Em tưởng Land Rover Range Rover, Land Cruiser, Jeep Cherokee hay tệ hơn là pickup 4x4 mới nói tới chữ offroad chứ? Điều này cho thấy kiến thức quá hạn hẹp.
3. Xe này mà so với Civic, CRV thì chẳng khác nào đem VNĐ mà so với USD. Tự sướng là chính.
4. Xe mới chạy chưa tới 2k km thì xe nào mà chẳng êm? Lại tự sướng nữa.
Tóm lại bác chủ cho thấy tinh thần AQ của mình hoặc nhận tiền để PR. Vậy mà Mod cũng đưa ra trang chính.
Gạch đá bao nhiêu xin nhận hết.
Bác là thằng Thánh Toy. Là thằng Thùng Tôn Di Động, là thằng rớ vào 1 cái là bẹp dúm, là thằng ủi nhau nát cả xe mà túi khí vẫn không bung... :p