Hạng F
29/10/16
11.589
22.251
113
Pháp
Đang có vụ doanh nghiệp kiện cty BH vì bị từ chối bồi thường. Sau vụ tai nạn, lái xe tới bệnh viện đo cồn theo yêu cầu thì Dương tính dù lái xe không hề uống rượu bia.
Doanh nghiệp yêu cầu bệnh viện xét nghiệm 1 nhân viên của cty BH thì cũng Dương tính.
Vụ nầy thì sao ? em nghe nói nổi ở VN lắm mà ...

Hạng B1
26/6/14
78
15.098
83
Mình chả có tư cách gì khuyến cáo ai phải làm gì. Biết rằng OS là Web mở, Social Media cũng như FB nhưng Mình nghĩ đến chữ Ô Tô nên cũng mong các cấp quản lý nên tiết chế đừng làm nó loãng.
Việc đó bao gồm bài vở và phạm vi đề tài cũng như các Member. Vậy thì OS mới phát triển được.
Thế giới ko thiếu các trang Web về Auto và Họ rất giữ chất. Có thể hoc hỏi chuyên môn rất nhiều và tuyệt mấy Tab, mấy bài vớ vẩn Họ ko cho lên đâu.
Trân Trọng!

thôi bớt xàm đi cha nội box cnl là box kín khômg phãi ai muống vô là vô kiễu như cha nội mua vé vô bar rồi muốn đượt yên tỉnh

Hạng B1
26/6/14
78
15.098
83
Mình lướt sơ qua thì nghĩ, thật ra đa số Họ chả biết đến auto 4b thế nào, chả sỡ hữu, chả cầm lái, chả biết lái...nen chỉ đú mấy thứ vớ vẩn ngoài luồng, khoe khoang, khích bác, XL, hài nhảm.
Bản chất như FB mà với Mình nó là viết tắt chữ Fxckbook!

Anh lại xàm lol rồi
cnl có ghi rõ là chuyện ngoài lề đả là chuyện ngoài lề thì liêng quang gì đến xe cộ hã
đời anh cầm lái được bao con xe rồi mà xạo lol khômg biếc mệt vậy