Hạng C
19/12/13
527
89
28
tranh luận được cho bản thân là tốt rồi bác ơi, bắt CA xin lỗi và cảm ơn thì khó lắm. 1 bác Oser cũng cứng cựa mà chưa làm đc.

Hạng D
14/1/13
1.774
1.581
113
Luật nhà mình nó k rõ ràng các bác ạ, thế nên cứ xi nhan đi. khi nào qua hết các đoạn giao cắt thì tắt cho lành. Nhiều xxx còn kêu phải sau 20m mới dc tắt xi nhan kìa, vãi thật.

Map confirmed
Hạng B2
15/6/14
497
653
93
Hải Đăng
Hiện tai các đèn hậu và đen nhan đc cac hãng chăm chút thiết kế khá đẹp. Nên theo ngu ý của em thì các bác nên siêng mở xi nhan 1 tí. Vừa đc khoe đèn xe đep vừa an toàn cho chính mình và mọi nguoi.

Với quan niệm của em là hễ em sắp đanh volang rộng sang bên nào là em xinhan bên đó trc ah, kể cả lúc tránh chướng ngại vật khi đi thẳng. Đó cũng là 1 phần của văn hoá giao thông.

• Like
Reactions: dawmgoodman ®
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Hiện tai các đèn hậu và đen nhan đc cac hãng chăm chút thiết kế khá đẹp. Nên theo ngu ý của em thì các bác nên siêng mở xi nhan 1 tí. Vừa đc khoe đèn xe đep vừa an toàn cho chính mình và mọi nguoi.

Với quan niệm của em là hễ em sắp đanh volang rộng sang bên nào là em xinhan bên đó trc ah, kể cả lúc tránh chướng ngại vật khi đi thẳng. Đó cũng là 1 phần của văn hoá giao thông.
bác nên độ luôn cái tự động xi nhan khi vô lăng trên bao nhiêu độ

• Like
Reactions: ntt61
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Hehehe phải xinhan trước tầm 10giay mới đánh lái bác ơi. Độ tự đong như bác nguy hiem quá
Luật chuyển hướng là phải xi nhan mà, em độ vậy chỉ cần bánh lái lệch 1 độ cũng coi như chuyển hướng rồi, cho xi nhan nó đánh chắc ăn hơn. Chỉ sợ nhiều chỗ rẽ phải mà phải xi nhan trái :(

Hạng B1
6/7/14
61
106
33
tranh luận được cho bản thân là tốt rồi bác ơi, bắt CA xin lỗi và cảm ơn thì khó lắm. 1 bác Oser cũng cứng cựa mà chưa làm đc.
Xin lỗi phải được giáo giáo dục từ nhỏ bác ạ.
Tụi này mất căn bản lâu năm.