Hạng F
1/6/15
5.555
28.754
113
Vẫn còn níc hdtoan, nhưng có áp lực gì đó khiến hdtoan ko xuất hiện được nữa.
Còn sống nhưng thương tật toàn bộ vĩnh viễn!
Toàn ca ca đã bị phế hết võ công rồi đó hả.

Hạng B2
7/8/16
234
222
43
như vậy qc41/2016 sắp ra không có ai làm chuột bạch nữa rồi. 1 chẹo like để bác toàn trở về.:3dcuoi:

Hạng B2
30/8/08
114
74
28
Chắc "nó" kè về tận nhà rồi phán "mày muốn gia đình mày yên ổn thì ......abcxyz". :3dcuoi:

Hạng B1
30/3/16
66
65
18
36
Bác hdToan chu y cai câu văn "Trên đường một chiều", đường Nguyễn Hữu Thọ Bác đi có phải là "Đường một chiều" ko, đường 1 chiều là phải có cắm biển vuông xanh mũi tên trắng.
Ví dụ đường Lý Thường Kiệt đi 3/2 lên Tân Bình, đó là đường 2 chiều nên ko áp dụng khoản 2 điều 13 dc. mặc dù xxx toàn bắt láo xe máy vì ko có luật nào cấm chạy lane 2, nhưng Bác dẫn điều 13 ra nếu xxx khôn tí là bác sai vì đem cái hệ quy chiếu ko phù hợp để Chứng minh xxx sai

Hạng B2
7/8/16
234
222
43
bạn nói đúng 1 phần thôi. đúng là ko có mũi tên 1 chiều.==> nên bác Toàn lợi thế.
nhưng nếu có mũi tên 1 chiều cũng chiến với xxx được.( phải cứng luật, và lý lẽ 1 chút)
tại vì khoản 2 điều 13.. bạn đọc kỹ sẽ thấy:
" xe thô sơ phải đi làn bên phải ==>( bắt buộc)
" xe cơ giới đi làn bên trái (ko bắt buộc) ==> cơ giới đi 2 làn,
nếu như có biển 412 thì quá dễ rồi,
ở đây ko có biển 412 , lý do gtcc muốn khi bên trái quá tải , thì qua bên phải, và ngược lại.
những năm 2009,2010, 2011 tai nạn quá nhiều, do đi chung.
cho nên năm 2011 bộ gtvt ra công văn 8840, đại khái là "đoạn đường có 2 làn đường,đi cùng hướng, thì không cần cắm biển 412. oto đi bên trái, moto đi bên phải" ,
công văn này chỉ thử nghiệm trong 1 năm để coi tình hình tại nạn có giảm không,, trong vòng 1 đó sở gtvt phải có công văn gởi lên bộ gtvt xem xét để sửa luật. trong 1 năm đó sở gtvt không có ý kiến gì. nên luật không có sửa, ==> hết hạn sử dụng. ( ý quên hết hiệu lực).
chính từ đây mà người lái xe cứ tưởng oto đi bên trái, moto đi bên phải. ( nơi có 2 làn đường, cùng chiều). và khi học lái xe tại trung tâm vẫn dạy như vậy. khi bản thân mình học ra mình tưởng vậy là đúng. cho đến khi mình tham gia saigonoto, mình mới bể " cục ngu" ra. 1 lần nữa cảm xin chân thành cám ơn otosaigon nói chung và ace Oser nói riêng..
cũng chính từ đây chính là miếng mồi béo bở, cho những thằng xxx biến chất. lợi dụng sự thiếu cập nhật của người dân để kiếm ăn. nó ăn trên mồ hôi nước mắt, của nhũng người dân.,lại là những người đi làm đóng thuế nuôi tụi nó. ==> đau lại càng đau.
nếu bạn đọc tới đây mà chưa hiểu thì mình hết ý, hết lời để diễn tả, chấm hết xuống dòng.
Bác hdToan chu y cai câu văn "Trên đường một chiều", đường Nguyễn Hữu Thọ Bác đi có phải là "Đường một chiều" ko, đường 1 chiều là phải có cắm biển vuông xanh mũi tên trắng.
Ví dụ đường Lý Thường Kiệt đi 3/2 lên Tân Bình, đó là đường 2 chiều nên ko áp dụng khoản 2 điều 13 dc. mặc dù xxx toàn bắt láo xe máy vì ko có luật nào cấm chạy lane 2, nhưng Bác dẫn điều 13 ra nếu xxx khôn tí là bác sai vì đem cái hệ quy chiếu ko phù hợp để Chứng minh xxx sai

• Like
Reactions: tranhoangthinh1987
Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
- bác chủ đăng bài ngỳ 4 tháng 10 năm 2014. Hôm nay là ngày 19 tháng 8 năm 2016.
còn 1 số người chưa bể " cục ngu " như mình:3dcuoi:
nên phải đào mộ
Ng ta sắp kỉ niệm ngày mất ........

... tích trên diễn đàn của bác Toàn rồi mà giờ giải thích gì nữa! Đủ hiểu là sau khi kiện xong thì chúng nó đã thủ tiêu bác Toàn, qua bao vụ án xác trôi sông, té giếng, lọt cống mà vẫn chưa thấy tung tích!!!! Thật tội nghiệp :3dcuoi:

Hạng B2
7/8/16
234
222
43
Ng ta sắp kỉ niệm ngày mất ........

... tích trên diễn đàn của bác Toàn rồi mà giờ giải thích gì nữa! Đủ hiểu là sau khi kiện xong thì chúng nó đã thủ tiêu bác Toàn, qua bao vụ án xác trôi sông, té giếng, lọt cống mà vẫn chưa thấy tung tích!!!! Thật tội nghiệp :3dcuoi:
lần cuối thấy trên diễn đàn 26/1/2015. nhưng kênh yu tu be của bác đó up clip tháng 7/2015, ==>còn sống :3dcuoi:
cập nhật mới thấy up clip cách đây 16 giờ, ==> còn sống
https://www.youtube.com/channel/UCUoLsmru5oc1Fcwd45LYllw